• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vì sao bạn biết đến YTC ?

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Các bạn từ khắp nơi trên mọi miền tụ họp tại đây.

Đôi khi chúng ta cũng thắc mắc và muốn biết :
  • Bạn từ đâu tới ?
  • Nguyên nhân nào bạn lạc vào cõi Yêu Thú Cưng này ( qua công cụ tìm kiếm, qua bạn bè giới thiệu, qua sách báo...) ?
Hãy giới thiệu đi nào :clapping: :pleasantry:

kilu

Member
Tui biết trang này qua một trang web xxx. Tội lỗi tội lỗi! Mà hông hiểu cái trang thú vật này có liên quan gì với cái trang động vật kia hong zạ?

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Tui biết trang này qua một trang web xxx. Tội lỗi tội lỗi! Mà hông hiểu cái trang thú vật này có liên quan gì với cái trang động vật kia hong zạ?
trang này là 1 phần của xxx kia đấy bác !!! :closedeyes:

noidayanhluonnhoveem

d(^i^)b
Administrator
từ... cái chỗ đó đó :pleasantry: bít rồi còn hỏi ...hi..hi..hi

uh,minh cung nhu bna :clapping:

Các bạn từ khắp nơi trên mọi miền tụ họp tại đây.

Đôi khi chúng ta cũng thắc mắc và muốn biết :
  • Bạn từ đâu tới ?
  • Nguyên nhân nào bạn lạc vào cõi Yêu Thú Cưng này ( qua công cụ tìm kiếm, qua bạn bè giới thiệu, qua sách báo...) ?
Hãy giới thiệu đi nào :clapping: :pleasantry:

Đương nhiên là ko phải do con cò tha tới cho mẫu hậu mình rùi. Còn mình biết tới YTC là nhờ Google, khi mình search từ khóa "cho meo" và chọn mục "Những trang viết bằng tiếng Việt".

kitty

Còn tui cũng biết đến YTC nhờ Google.Mình nhập từ khóa "các diễn đàn về thú cưng"và chọn tìm kiếm với Google.Mà trang này cũng là một phần của trang xxx kia á,kuibapdaica.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Còn tui cũng biết đến YTC nhờ Google.Mình nhập từ khóa "các diễn đàn về thú cưng"và chọn tìm kiếm với Google.Mà trang này cũng là một phần của trang xxx kia á,kuibapdaica.

Trời ơi với từ khóa này diễn đàn mình đứng hạng 1 trên kết quả tìm kiếm :admire: :pleasantry: :clapping:

xxx69

ặc , thấy cái nick là ko phù hợp bên đây roài , treo nhé
Ặc ặc đừng treo em tụi nghiệp a ui :curtsey:
xxx69 là 3 chữ viết tắt của Y.Ê.U 69 mừ a.... :pardon:
hu hu em qua đây mục đích tập nuôi chó cảnh thui huhu :pleasantry:
em có vi phạm ji đâu :clapping:

HAMSTER

~Len~
thui
đại ca kùi tha cho xxx96 đi
thông cảm
nick này không phaik bậy nà được

thomtt

Member
Hi tất cả các bạn! Mình cũng là 1 thành viên mới nè! các bạn có biết tui biết trang web này từ đâu không ? tui thì biết từ bạn bè giới thiệu cho, thực tế cũng xuất phát từ tình yêu thú cưng trong nhà thôi nên việc hỏi han tìm hiểu cũng là chuyệnbình thường phải không?Hi vong sẽ có nhiều bạn biết đến diễn đàn này. Mong rằng các bạn trong ban điều hành và các bạn thành viên trong diễn đàn sẽ có nhiều đóng góp hay hơn nữa.thomtt thân chào tất cả các bạn. :pleasantry:

helawiki

Em bít YTC nhà mình qua google ^^ đợt con bé meo nhà em nó bị ghẻ + rối loạn tiêu hóa + viêm phổi + nhiệt mồm + tiêu chảy T.T thế là em cuống quá lên google "sớt" xem có chỗ nào mọi người bàn bạc về mèo hông để em còn cầu cứu ^^ thế là cuối cùng sớt ra dc YTC nhà mình ^^

Canavaro

Active Member
Em bít YTC nhà mình qua google ^^ đợt con bé meo nhà em nó bị ghẻ + rối loạn tiêu hóa + viêm phổi + nhiệt mồm + tiêu chảy T.T thế là em cuống quá lên google "sớt" xem có chỗ nào mọi người bàn bạc về mèo hông để em còn cầu cứu ^^ thế là cuối cùng sớt ra dc YTC nhà mình ^^

Helawiki có tìm được thông tin gì về cách trị bệnh cho mèo chưa?. :pleasantry: . Chúc Helawiki tham gia diễn đàn có nhiều thông tin bổ ích nhé. :clapping:

helawiki

Helawiki có tìm được thông tin gì về cách trị bệnh cho mèo chưa?. :clapping: . Chúc Helawiki tham gia diễn đàn có nhiều thông tin bổ ích nhé. :pardon:

Dạ em đã tìm được rùi ạ, bi giờ mèo nhà em vừa béo vừa trắng ... thực ra em biết đến YTC nhà mình dc một thời gian dài rồi, nhưng phải đến dạo gần đây em mới đăng kí làm thành viên chính thức ^^. Quả thật là YTC nhà mình nhiều thông tin hữu ích thật đấy ^^ :curtsey:
======================================================================

Chúc bạn Helawiki nhận được nhiều thông tin cần thiết hơn nhé. :dance3:
edit by Canavaro :pleasantry:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Mình bit đến YTC qua em gái mình :pleasantry: . Thấy YTC có nhiều thông tin hữu ích nên đăng kí thành viên & nguyện cống hiến năng lực vì một cộng đồng vĩ đại :clapping:

HAMSTER

~Len~
@Pate:tưởng anh Pate thế nào hóa ra lại bít wa em gái
mà em gái anh có tham gia diễn đàn không vậy?
@latdat:mình thấy tên của YTC có gì ngộ đâu?
(đó là suy nghĩ của mình thui nha)

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
@Pate:tưởng anh Pate thế nào hóa ra lại bít wa em gái
mà em gái anh có tham gia diễn đàn không vậy?
@latdat:mình thấy tên của YTC có gì ngộ đâu?
(đó là suy nghĩ của mình thui nha)

Search với từ "Yeu Thu" ( Yêu Thử ) thì website mình cũng Top1 đấy :hello: