• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Về thời gian chó ngủ

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Phốc hươu 1,5 tháng 2 tuần 1 ngày ngủ mấy tiếng. ??? Chó nhà em sáng ngủ , trưa ngủ , chiều chơi tầm 1 tiếng rồi lại ngủ trong lòng e mãi đến tối, hễ e thả ra là kêu ầm ĩ!!! Đến 10 h tối rồi e ấy vẫn lơ mơ tơ!!!!!!
Mặc dù bé vẫn ăn uống bt nhưng e lo lắm, các ace cho e bít bé có bị làm sao ko

Bobeouuu

T.Viên Năng Động
Kệ nó =)))), mới có tháng rưỡi bé còn ham ngủ lắm.

Cứ tận hưởng đi T___T, mình tha về 1 em 4 tháng ngủ ít chơi nhiều mới oải đây nè T___T

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Bé ngủ thì có sao đâu bạn,tuổi ăn tuổi ngủ mới lớn chứ...
Thoải mái đi, càng lớn càng ít ngủ, tha hồ quậy nhá =)))))))))))))))))))))))))))

Pham hoang ngoc tram

Vẫn Fa đấy tám đi :/
Mình sợ bé bị làm sao thôi vì ngủ hoài à, có gọi cũng ko dậy thôib. Bi h bé ngủ ít hơn rùi

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Pham hoang ngoc tram said:
Mình sợ bé bị làm sao thôi vì ngủ hoài à, có gọi cũng ko dậy thôib. Bi h bé ngủ ít hơn rùi
Càng lớn càng ít ngủ mà...B còn cần gì nữa k?

Vũ Thị Ánh

Giúp mình với.Nhà mình nuôi bé cún <bên hình ấy> vừa mất mẹ.Cai sữa sớm 1 tí.Sáng trưa chiều ngủ miết không chơi gì hết.Có đồ ăn mới dậy,ăn xong ngủ tiếp.Vấn đề đó không quan trọng mà quan trọng với mình là..:13: Đêm về kêu lên vì nhớ mẹ,mình ru nó ngủ,ngủ được tí lại dậy kêu lên.Không phải đói hay sao đâu nhé.Cứ thế ru ngủ dậy ru ngủ lại dậy.Lặp đi lặp lại,ngày nào 2,3 h sáng mệt mỏi mới chịu ngủ.Giúp mình với,thế này chắc chớt quá.Mình lại không thể bỏ nó đi được huhu:13: Thú Y,Tư vấn chó mèo bao nhiêu là cách tốn bao nhiêu là tiền vẫn cứ thế,Đêm nay vẫn như hông qua.huhu.Giúp mình nhé.Đừng bỏ qua cái này nhé.

small_dragon

Administrator
Staff member
Administrator
Giúp mình với.Nhà mình nuôi bé cún <bên hình ấy> vừa mất mẹ.Cai sữa sớm 1 tí.Sáng trưa chiều ngủ miết không chơi gì hết.Có đồ ăn mới dậy,ăn xong ngủ tiếp.Vấn đề đó không quan trọng mà quan trọng với mình là..:13: Đêm về kêu lên vì nhớ mẹ,mình ru nó ngủ,ngủ được tí lại dậy kêu lên.Không phải đói hay sao đâu nhé.Cứ thế ru ngủ dậy ru ngủ lại dậy.Lặp đi lặp lại,ngày nào 2,3 h sáng mệt mỏi mới chịu ngủ.Giúp mình với,thế này chắc chớt quá.Mình lại không thể bỏ nó đi được huhu:13: Thú Y,Tư vấn chó mèo bao nhiêu là cách tốn bao nhiêu là tiền vẫn cứ thế,Đêm nay vẫn như hông qua.huhu.Giúp mình nhé.Đừng bỏ qua cái này nhé.
Thả ra, cho bé ngủ cùng bạn, là hết kêu liền