• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vì sao bạn biết đến YTC ?

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Giờ đây mỗi ngày mình đều vào yeuthucung.com , rất nhiều lần tìm tài liệu hoặc thông tin là lại lạc vào thế giới này. Rất vui :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Chúc mừng anh và diễn đàn yêu thú cưng nhé mong YTC ngày càng phát triển hơn nữa!

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hi ca nha! Tui khoai thu cung nen cung gia nhap ne!

:khoc_nhung_ko_chiu_thua:

shine

Lúc trước mình vào google tìm ảnh về mấy con mèo rồi biết đến yeuthucung.com nhưng rất ít vào đây .Đến khi mèo nhà mình có con ,mình mới tham gia làm thành viên để khoe ảnh của mấy bé .Diễn đàn này rất hay và bổ ích mình mong nó ngày càng phát triển

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Lúc trước mình vào google tìm ảnh về mấy con mèo rồi biết đến yeuthucung.com nhưng rất ít vào đây .Đến khi mèo nhà mình có con ,mình mới tham gia làm thành viên để khoe ảnh của mấy bé .Diễn đàn này rất hay và bổ ích mình mong nó ngày càng phát triển

:khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Tuyết Viên

Administrator
Staff member
Administrator
Mình có tìm thấy link của YTC trên google nhưng ko quan tâm lắm! Sau đó qua một người bạn lâu rồi ko gặp giới thiệu cho mình YTC, nên mình lập nick là tham gia với mong muốn YTC đc nhiều người quan tâm và ngày càng phát triển hơn nữa~!

Vào YTC là để truy lùng anh Pate! Anh Pate còn nợ mình 1 lời chấp nhận, để mình cứ mang nợ anh Pate hoài hoài ko bít khi nào trả đc! Anh Pate xấu quá đi mất!

tra tra

T.Viên Năng Động
em biết qua 1 người bạn và thỉnh thoảng thấy khi mò ấn linh tinh. nhưng lúc đầu ko để í, mãi sau vào mới thấy nghiện YTC, bao giờ có thời gian lên mạng là em chỉ có vào YTC thôi

lucky_lucky

nhím xù
............biet YTC nhờ tìm mua pé BK. ngày nào cũng vào. riết nghiện => thế là xin đc tham gia. để học hỏi, để 8 về pé iu, để nhìn cún của ngta cho đỡ ghiền :girl_in_love:

E

emnammeo

Guest
............biet YTC nhờ tìm mua pé BK. ngày nào cũng vào. riết nghiện => thế là xin đc tham gia. để học hỏi, để 8 về pé iu, để nhìn cún của ngta cho đỡ ghiền :girl_in_love:

Hihi chào mừng chị lucky. Đảm bảo chị sẽ nghiện YTC cho coi. Trên này nhiều bé xinh lắm. :th_haha_hammer:

lucky_lucky

nhím xù
chị nghiện YTC mất rồi Ném ak ( bắt chước Pik :143163ljogging: ) sáng ko vào đc thì .......giờ nào vào :le_luoi:
đạc biệt khoái vào CLB kon zaj :icon027: , thăm dò, thám tính.. xem có anh nào ệp zaj hok :Onion08:

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
chị nghiện YTC mất rồi Ném ak ( bắt chước Pik :Onion08: ) sáng ko vào đc thì .......giờ nào vào :hi:
đạc biệt khoái vào CLB kon zaj :le_luoi: , thăm dò, thám tính.. xem có anh nào ệp zaj hok :03:

hic...thế là 1 công đôi việc chị lucky naz...Mong 1 ngày nào đó chị sẽ tìm đc 1 em BK dễ xương và 1 anh chàng hợp ý trên YTC...để chúng ta mừng hỉ sự... :143163ljogging: :icon027:

E

emnammeo

Guest
chị nghiện YTC mất rồi Ném ak ( bắt chước Pik :icon027: ) sáng ko vào đc thì .......giờ nào vào :03:
đạc biệt khoái vào CLB kon zaj :Onion08: , thăm dò, thám tính.. xem có anh nào ệp zaj hok :le_luoi:

Hihi mọi người đừng gọi mình là Ném nha. Ẹp zai thì ít lắm chị. Vào đấy thì vui. :143163ljogging:

lucky_lucky

nhím xù
ơ........ chị ngây thơ, nhỏ dại => bị Pik dụ :Onion08: nên gọi theo í mà :icon027:
thế c gắng chờ 1 anh ẹp zai dzậy :143163ljogging:

heobeo

T.Viên Năng Động
Một ngày sau hôm em voọc yêu qua đời, tớ buồn rầu lên mạng tìm cách chăm sóc voọc nhưng chả có, vì loài ấy cấm nuôi, làm gì có ai cho mình kinh nghiệm chứ, híc. Lang thang thế nào một hồi lọt vào link YTC, từ đó bị sụp hầm luôn, ra ko nổi :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Và ngày đầu tiên đó, rất cảm ơn vip đã chia sẻ với tớ ! :Cmon baby_kusit:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
ơ........ chị ngây thơ, nhỏ dại => bị Pik dụ :th_haha_hammer: nên gọi theo í mà :143164lsmokingg:
thế c gắng chờ 1 anh ẹp zai dzậy :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

Anh được hok em :Cmon baby_kusit:

viptieuthu

Super Moderator
Super Moderator
Một ngày sau hôm em voọc yêu qua đời, tớ buồn rầu lên mạng tìm cách chăm sóc voọc nhưng chả có, vì loài ấy cấm nuôi, làm gì có ai cho mình kinh nghiệm chứ, híc. Lang thang thế nào một hồi lọt vào link YTC, từ đó bị sụp hầm luôn, ra ko nổi :khoc_nhung_ko_chiu_thua:
Và ngày đầu tiên đó, rất cảm ơn vip đã chia sẻ với tớ ! :girl_in_love:

Hic..chị heobeo cứ thế!!! :th_haha_hammer: :th_haha_hammer:
Chị khôg cần phải nói đâu! ai cũng bít vip rùi!!! :Cmon baby_kusit: :143164lsmokingg:
Cứ cảm ơn mãi...từ ĐT đến YTC rồi Y!H...chắc vip chết mất!!! :143163ljogging: :girl_in_love:

zoro_love_animal_9x

YTC Developer
2 mọi người mình biết đến YTC vì một lần đang tìm mua cún cho nhỏ em,thế là mình search được YTC và từ đó nghiền luôn,:khoc_nhung_ko_chiu_thua::good_job::Cmon baby_kusit:.Chúc mọi người luôn vui :143164lsmokingg::bye:

heobeo

T.Viên Năng Động
Hic..chị heobeo cứ thế!!! :th_haha_hammer: :143163ljogging:
Chị khôg cần phải nói đâu! ai cũng bít vip rùi!!! :143164lsmokingg: :th_haha_hammer:
Cứ cảm ơn mãi...từ ĐT đến YTC rồi Y!H...chắc vip chết mất!!! :girl_in_love: :girl_in_love:

Hà, biết ơn phải cảm ơn chứ, ba mẹ dạy thế mừ ! :khoc_nhung_ko_chiu_thua: Nhận 1 lời cảm ơn là đc mà, cô vip này là khó tính lắm nhé :Cmon baby_kusit:

milkchocolate

T.Viên Năng Động
Em ở HCM, qBThạnh giáp q1

Hehe, em cũng bik đến YTC qua google, hum ấy đang thắc mắc xem k bik nên nuôi 2 con mèo giới tính như thế nào :yes2: thì phát hiện ra web nì!
lúc đầu cũng bình thường, zô coi bài, sau đó đk thành viên để gửi câu hỏi
sau này thấy web có nhìu cái thú vị nên tích cực đọc bài với lên web này nhìu hơn!! :yes2:
hehe, giờ thì YTC là trang web đầu tiên em vào khi mở máy :yes2:

CHÚC CHO WEB CÓ NHÌU MEM GHIỀN NHƯ EM NỮA NHAZ!!

zoro_love_animal_9x

YTC Developer
Em ở HCM, qBThạnh giáp q1

Hehe, em cũng bik đến YTC qua google, hum ấy đang thắc mắc xem k bik nên nuôi 2 con mèo giới tính như thế nào :yes2: thì phát hiện ra web nì!
lúc đầu cũng bình thường, zô coi bài, sau đó đk thành viên để gửi câu hỏi
sau này thấy web có nhìu cái thú vị nên tích cực đọc bài với lên web này nhìu hơn!! :yes2:
hehe, giờ thì YTC là trang web đầu tiên em vào khi mở máy :lac_dau:

CHÚC CHO WEB CÓ NHÌU MEM GHIỀN NHƯ EM NỮA NHAZ!!

lại thêm một bạn nghiền YTC rùi :yes2::th_haha_hammer: