• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vì sao bạn biết đến YTC ?

locsky

Moderators
mình là do bị band bên aquapet , thì thấy anh pop gt sang , ở bên này mình cảm thấy rất vui , 1 số anh em khi dk unband nhưng vẫn sang bên này chơi luôn, em cũng vậy

saothenhi_11111

saothenhi???boys
google =)) :Onion33:

mama

T.Viên Năng Động
mình thì yêu thú cưng và biết YTC qua bạn!
mong YTC ngày càng có thêm nhiều thành viên mới và pt rực rỡ!
:D :Onion35: :Onion12:

hơho,chả biết sao nữa,buồn buồn nghĩ ra chữ yêu thú cưng,cái cũng gõ thử ai ngờ có thiệ :th_haha_hammer: t

pe_iu_meocon

Mình đến từ tỉnh Phú Thọ. Đang cần tìm bạn! :loa_loa:
Biết qua: tình cờ thôi. Thực chất là tìm forum.viet-pet nhưng lại vô trang này! :Onion12: Giờ mình là thành viên cả 2 diễn đàn!^^ :)

Nhoktit10x

Mình biết wed YTC một cách rất tình cờ . Mình mới nuôi chó nênđán vào google : huấn luyện chó.Và mình lần mò vài trang hok thấy gì thì mò đúng vào Wed YTC nên tò mò đăng kí nhưng vì bận học , thi cử nen mình đăng kí nhưng wên mát nên bi h` đăng kí lại

ngahp1986

Member
Đương nhiên là ko phải do con cò tha tới cho mẫu hậu mình rùi. Còn mình biết tới YTC là nhờ Google, khi mình search từ khóa "cho meo" và chọn mục "Những trang viết bằng tiếng Việt".

mình biết đến wa Google, mình nhờ ng mua giùm mèo Nga ma hok dc, đành phải lên mạng search.

Tiểu Vũ Vũ

Vì đi tìm chủ cho một em mèo sắp bị bắt làm thịt nên mình đi tìm trên mạng rồi được bạn chỉ cho vào đây :).
Vào rồi thấy thiệt là hay :X

Mình rất yêu các loài động vật và nhất là những chú cún nữa , nên mình đã quyết định tìm 1 Web yêu thú cưng để tham gia góp vui cùng các bạn , khi mình gõ yêu thú cưng vào goole thì hiện ra web này đó :03: :03: :03:

Quỷ

† Người Giám Sát †
Administrator
Mình rất yêu các loài động vật và nhất là những chú cún nữa , nên mình đã quyết định tìm 1 Web yêu thú cưng để tham gia góp vui cùng các bạn , khi mình gõ yêu thú cưng vào goole thì hiện ra web này đó :03: :03: :03:

E tìm đúng nơi rùi đấy... chúc e lun vui với ngôi nhà YTC...

ilikepet

T.Viên Năng Động
Chào mấy anh chị, em biết đến ytc là qua google trong nhiều lần searh: " Bán husky ", " Bán alaska", " Bán chó nhật ", " Bán chó ta ". Sao nhiều lần tìm tòi mệt mỏi, thấy đa số là bài viết trong YTC. Em liền nhanh chân chạm chuột vào chữ " Đăng kí ". Và từ ngày đó em trờ thành 1 thành viên của diễn đàn YTC.

nhangak

Turquoise Member
mình biết đến trang ytc thân yêu là nhờ tra:'rùa sa nhân"

BigBang Pegasis

Ruby Member
mình biết là nhờ nhăng cứ bảo vào trang này hay lắm
thế là vào thử và.....