• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

vì sao mèo cái động đực nhưng ko chịu đực

danton

Member
mọi người ơi, giúp e vs, e nuôi 2 bé mèo nga rất xinh, được gần 2 tuổi rồi, 2 đứa đã sinh đc 1 lứa mèo con rất xinh cách đây 3 tháng, nhưng ko hiểu vì sao gần đây mèo mẹ động đực trở lại nhưng khi thằng mèo chồng nó tán tỉnh thi nó ko cho nữa. Hix, khổ thân thằng bé và cũng khổ thân cho e vì mèo mẹ gọi đực ầm ĩ suốt ngày suốt đêm nhưng ko chịu đực, đã được hơn 1 tháng nay rồi ạ. Mọi người có bí quyết gì hay ko, chia sẻ cho e vs vì e đã làm hết khả năng of mình rồi ạ và thử hết mọi cách rồi. Em ở huế, người ta ít nuôi mèo lắm nên ko tìm đc thằng con rể xứng đáng hix hix. sdt e la 01213649653, ai nhiệt tình thì giúp e vs. thank mọi người đã vào xem bài of e

Wintery91

Cat Lover
Người ta thường bảo nuối 1 cặp mèo với nhau thì con cái thường không chịu con được thì thích đi ra ngoài hơn. Nhà bác mình có con mèo 34 mà phải hơn 2 tuổi mới chịu đực. Bạn cứ từ từ

emonly

mèo nhà mình thì động đực lần đầu tiên mà cũng k chịu bạn Ba Tư nhà hàng xóm, nhốt hai đứa vào chung mà thằng kia cứ lại gần mà bị tát.

michu_meomeo99

T.Viên Năng Động
:157: nhà mình thì pé mèo cái gào đực, cứ tìm tới pé đực ỏng ẹo, mà pé đực cứ ngó lơ bỏ đi chổ khác ko thèm :lac_dau: nhg pé đực làm cha ba lần rồi đó :wub: khó hiiểu wá :wacko:

JennyLennox

Nhà em cũng nuôi 2 bé lông xù, cái hè này là 3 năm rồi mà mèo cái vẫn không chịu mèo đực. Thêm nữa cũng không nghe nó ngao ngao gọi đực. Hay là do 2 bé chung 1 bầy nên nó không chịu hở mọi người. Giúp em với. Thấy anh mèo nhà mình mà thấy thương.