• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Video về mèo

nguyentung26497

SHARE phần mềm Dowload và Reup Mass Video Blaster Pro FULL CRACK, Tự động UPDATE miễn phí cho anh em.

Với phần mềm này các bạn cứ download cả kênh hoặc playlist của người khác mà up lên kênh của mình nhé, đặc biệt nó hỗ trợ auto lấy ca diễn tả, tag của video

Cần nhắc lại mấy điều trước khi anh em dowload :

1 - Phần mềm này mình được share, không hề can thiệp bất cứ thứ gì. GIờ mình share lại, anh em nào giỏi code cứ test, Nếu có vấn đề gì thì cảnh báo anh em. Còn bản thân mình xài thường nhật. Ai cảm thấy k an toàn vui lòng không tải tránh mất tình cảm anh em.
2 - Phần mềm viết ra để hỗ trợ con người. bản thân nó không xấu còn cách dùng như thế nào thì tùy mọi người. Nói tốt nó là tốt, nói xấu nó là xấu
3 - Hãy ứng dụng tool một cách sáng ý, bạn sẽ thành công và có nhiều $. Youtube vẫn là mảnh đất phì nhiêu cho anh em và nhiều cái ăn được nhé anh em. Mình ngộ ra khá nhiều thứ trong vài ngày gần đây. Hãy nghiên cứu trước khi làm
4 - Phần mềm hiện tại tự động update và sử dụng như bản có bản quyền, không có gì khác cả. còn bao giờ nó fix mình chịu
5 - Phần mềm không phải của mình, và mình cũng k biết crack. Cái này được share, nên nếu của ai thì các bạn có thể thông cảm. Share phần mềm nước ngoài vẫn được anh em ủng hộ. Vì nó k phải sản phẩm của việt nam. Thấy bảo nó share trên diễn đàn mũ đen
6 - Mình share miễn phí, đầy đủ file nên chỉ cần dowload về giải nén ra là làm được
7 - Hướng dẫn tự tìm google, rất nhiều bên đã có video san sẻ.

8 - Chú ý : Các bạn tải về khi mở lên nhờ Update phần mềm hết lên nha. ko lo mất crack đâu

Link và nguồn phần mềm http://mmo.mylivevn.com/2016/07/tool-auto-downloader-vs-uploader-ca.html