• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xem Thiên Kim Nha Hoàn - Qian Jin Ya Huan (2022) Vietsub online

kjdvn1340

Active Member
phim chiếu rạp phimmoi

Thiên Kim Nha Hoàn – Qian Jin Ya Huan (2022) căn nhà chúng ta Đổng ở Giang thành bị giết sạch sau một đêm, thiên kim Đổng Thính Dao bị đề xuất mang lại nhà bởi vì hôn phu lựa chọn sự giúp sức. Không thể ngờ sau khi mang đến ngôi nhà họ Phương, Thính Dao phát hiện mình bị nỗ lực nỗ lực, bản thân từ thiên kim hóa thành nha hoan, Nhiều hơn lại bắt gặp bạn gia đình bạn yêu cầu hầu hạ lại chính là kẻ thù giết bố các bạn

hình ảnh trong phim Thiên Kim Nha Hoàn - Qian Jin Ya Huan (2022)
không chỉ gây đang quan tâm với diễn xuất của mình, Đại Cao chủ yếu còn duy nhất gương mặt bắt mắt và nam tính đồng thời body của nam diễn viên là 1 trong các điều được buôn dưa lê hồ hết bên trên các trang mạng thị trường. Một số ít ảnh cận cảnh toàn thân hoàn mỹ của Đại Cao bao gồm được anh đăng tải trên trang cá nhân của mình.

ngôn từ thiết yếu của bộ phim truyền hình xoay quanh hai anh hùng Đổng Thính Dao và Phương Thiên Dật. Sau 1 đêm, Đổng gia ở Giang Thành đa số diệt môn. Thiên kim Đổng Thính Dao bị đề nghị đến nhà vì hôn cu li Phương gia để sắm sự cung ứng. Tại đây, cô gặp Phương Thiên Dật & dần sa vào lưới tình của người đại trượng phu này. Thính Dao 1 lòng mong muốn báo thù nhưng lại cô không phải hay biết sự thật là thiết yếu vì hôn phu Phương Thiên Trạch của cô ý đã mang cô vào cảnh “nhà tan cửa nát”. Đổng Thính Dao sẽ sử dụng kế hoạch trả thù và đồng thời chống chọi với mang cảm xúc của hai chú con cháu căn nhà chúng ta Phương ra sao đây? Hãy theo dõi cụm tình tiết của bộ phim truyền hình nhé!

ảnh trong phim Thiên Kim Nha Hoàn - Qian Jin Ya Huan (2022)

không chỉ gây khá nổi bật sở hữu nội dung & trang phục, nhan sắc và body của nam bao gồm của bộ phim truyện mới chính là sức hút tốt nhất của chiến thắng này. Sở hữu xuất thân chủ yếu quy – tốt nghiệp Khoa trình diễn tại học viện Hý Kịch trọng điểm, Đại Cao chủ yếu hứa hẹn sẽ chính là khả năng trẻ tiềm năng của Cbiz.

Thiên Kim Nha Hoàn – Qian Jin Ya Huan (2022) ngôi nhà chúng ta Đổng ở Giang thành bị giết sạch sau 1 đêm, thiên kim Đổng Thính Dao bị phải đến ngôi nhà vày hôn cu li lựa tìm sự hỗ trợ. Quan yếu ngờ sau khi đến căn nhà bọn họ Phương, Thính Dao bắt gặp bản thân bị vậy nắm, bản thân từ thiên kim biến thành nha hoan, ngoại giả lại phát hiện mọi người bạn đề nghị hầu hạ lại đó chính là kẻ thù giết ba mình

ảnh trong phim Thiên Kim Nha Hoàn - Qian Jin Ya Huan (2022)
Mời bạn xem phim Qian Jin Ya Huan 2022 được chiếu tại đây