• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Xin thông tin về SHOP R&L để lấy lại chó

penike

Như những gì mình đã viết ở trên các bạn nào biết thông tin gì về shop R&L hoặc đã từng giao dịch tại nhà cho mình xin. Vào Khoảng thời gian trước tết mình đã đặt mua của shop 2 bé samoyed nhưng sau khi nhận được pé đầu tiên thi pé đã chết sau 2 ngày ở trong máy lạnh vì được shop R&L cho chưa giảm nhiệt và 5 ngay ở ngoài trạm y tế với căn bệnh đi ra máu và nhận được thông tin từ shop là không chịu trách nhiệm về khoảng này, đến pé thứ 2 thì shop R&L không chịu giao vì lý do cha mất không được đem đồ ra khỏi nhà khoang 2 tháng sau đó thì vì bên mình đòi qua thì kêu bên mình lên lấy chó nhưng lại cho mình đợi đến chiều với 1 lý do nửa là gặp tai nạn và không biết ra sau do 1 người xưng là bạn shop R&L cho biết. Đến nay trong suốt khoang 2 tháng nay mình liên tục liên lạc nhưng bên shp R&L không bắt máy .
Các bạn ai biết chổ ở hoặc thông tin cho mình xin. Cảm ơn các bạn

py103

T.Viên Năng Động
Có một bạn gái cũng đặt 1 con husky,bạn vy lấy đủ tiền mà k giao chó, bạn gái này cũng đang tìm tung tích chủ shop này. Anh tieu_tuan có quen bạn chủ này thì phải.

huskylove

T.Viên Năng Động
oh, chuyện này mới thấy ah nha! Bạn chuyển khoản ở đâu thì, mang giấy tờ ra nhờ ngân hàng tìm ra chủ thẻ với lý do là ko giao hàng khi đã chuyển tiền!

penike

Nhưng gì mình làm bây h cũng chỉ hy vọng thôi? Cũng tại lúc trước mình quá ham nuôi chó với tin tưởng nhau để rùi lạ bị lừa. Cảm ơn các bạn đã giúp đỡ mình

tieu_tuan

Moderators
Staff member
Mod tieu_tuan đâu rùi?

sao lại dính tieu_tuan vào đấy, mình lâu lắm không liên hê với shop rồi và có thử gọi lại cũng không gọi được

terrychen

Member
trời,hẹn lần nữa gì mà 2 tháng chưa xong ,mang ra công an khu vực kiện đi bạn chỗ bán chó mà bạn lên đi ,ko thì phải mạnh tay canh chừng úp sọt khi nó tới shop,thể loại này thì ko trị ko đc