• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Yêu cầu admin xử lý ngay không chậm trễ nữa

ketoithuong

Active Member
Admin phải vào đây giải thích lý do vì sao chưa xử lý Hành vi dùng lời lẽ thô tục lăng mạ, vu khống của thành viên Minh_Hải khi tôi đã có bằng chứng rõ ràng ? Tôi hiểu tieu_tuan muốn diễn đàn được hòa thuận nhưng công bằng phải được đặt lên hàng đầu, phải xử lý công bằng để làm gương cho các thành viên khác yên tâm.

Điều tra là điều tra cái gì ? bằng chứng không những Link Inbox mà còn có cả hình chụp lại đoạn hội thoại của Minh_Hải, tại sao đến giờ chưa xử lý ? Tôi nói điều này hơi mất lòng nhưng Minh_Hải là thành viên người thân của BQT à ?

tieu_tuan nói là tôi chỉ cần làm 1 Topic tố cáo là BQT đã hiểu vấn đề, vậy giờ không hiểu chỗ nào mà chưa giải quyết ?

Tôi đặt câu hỏi này lại 1 lần nữa yêu cầu BQT diễn đàn trả lời lý do tại sao ko xử lý trừng phạt thành phần phá hoại này ?

Bằng chứng đây :

http://www.yeuthucung.com/members/minh-hai.89175/

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Do rơi vào dịp lễ nên BQT có phần chậm trễ trong việc giải quyết sự việc cho bạn. Bạn thông cảm nhé. Tạm thời mình đã khóa tài khoản của thành viên này lại để tìm hiểu sự việc.

Thân mến.

ketoithuong

Active Member
Do rơi vào dịp lễ nên BQT có phần chậm trễ trong việc giải quyết sự việc cho bạn. Bạn thông cảm nhé. Tạm thời mình đã khóa tài khoản của thành viên này lại để tìm hiểu sự việc.

Thân mến.
Thanks Pate đã quan tâm, tôi mong muốn YTC có hình thức mạnh tay hơn với các thành viên như vậy để răn đe, vì đây không những là vấn đề về danh dự mà còn vấn đề về kinh tế. Nếu cần hỗ trợ thêm thông tin gì về đối tượng Minh_Hải tôi sẽ hỗ trợ, tôi tin là trên diễn đàn này đêm đó Minh_Hải cũng đã gây sự với khá nhiều người nên nếu cần hỗ trợ mọi người sẽ ủng hộ.

Xin chờ tin của BQT, thanks.