• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Yêu Thú Cưng Việt Nam

Administrators

Administrator
Staff member
Administrator
Diễn đàn Yêu Thú Cưng đã được setup & bắt đầu đi vào hoạt động.
BQT luôn mong muốn nhận được sự đóng góp, hỗ trợ từ thành viên trong nước cũng như nước ngoài với mục đích xây dựng sân chơi chung, chia sẻ tình yêu thương vật nuôi một cách bình đẳng, vui vẻ & đoàn kết.

Thân mến !

Second Life

Ơ hay...
Em mới đang kí xong, nhưng chưa biết 4r này hoạt động như thế nào, mong được đóng góp :D
Sao tôi đi đâu cũng thấy ông cùi bắp là thế nào nhỉ? Chán ông quá! Đi đâu cũng spam được!CHÁN!

Yêu Thú Cưng

† Ác Nhân †
Sao tôi đi đâu cũng thấy ông cùi bắp là thế nào nhỉ? Chán ông quá! Đi đâu cũng spam được!CHÁN!

Bro ăn nói cho đúng nha, ông chỉ SPAM chỗ nào HẢ

Nhím con

The beautiful life

Nghe quen quen nhỉ???ông bạn hiền.. :p

jacky_lam80

Always Newbie member
Exactly :D

Vào hơi trễ!!!

Xin chào BQT!! Jacky có mặt..... :D

(Phải tạo cái avarta của mình cho giống bên đóa mới được!!!) ==> cho nó ngầu!!!

P/S: chumto đẹp trai wá nha!!! có sắc phục đẹp!!!

ILIKE6630

nè LT cẩn thận nha :D
để em nhắc anh LT cẩn thận hơn.Có j anh cứ nhắn qua em cũng được em sẽ chuyển lời giùm anh ;)
Em chưa bít anh là ai cả,anh bật mí đi.Ko là em...... :D

U

unfi

Guest
để em nhắc anh LT cẩn thận hơn.Có j anh cứ nhắn qua em cũng được em sẽ chuyển lời giùm anh ;)
Em chưa bít anh là ai cả,anh bật mí đi.Ko là em...... :D
oái k bít mới vui,bít rùi vui hơn...oy nhưng spam nhìu có bị ban nic k nhỉ,bít để spam típ :D