• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Yeuthucung.com Update

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Upgraded to version: 3.4.3

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Trời ơi...hôm trước em được ngồi kế và nói chuyện với thiên tài IT :Onion13:
Hôm nay vô tình vào đọc mục này mới tá hoả tam tinh :Onion26: anh Pate giỏi quá !!! :icon027:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Charlene2801 said:
Trời ơi...hôm trước em được ngồi kế và nói chuyện với thiên tài IT :Onion13:
Hôm nay vô tình vào đọc mục này mới tá hoả tam tinh :Onion26: anh Pate giỏi quá !!! :icon027:
Hic hic, em làm anh xí hổ quá. Anh bình thường như các bạn ở đây thôi. :friends:

Việc setup & cho diễn đàn chạy là việc đơn giản như bao diễn đàn khác, anh nghĩ điều khó nhất là xây dựng một đội ngũ quản trị đầy tài năng ở YTC. Rất nhiều bạn đã đến & đi, đóng góp sức lực, của cải cho YTC một cách thầm lặng và họ đáng được ngưỡng mộ & vinh danh vô cùng khi YTC đang từng bước khẳng định vị trí số 1 trong các cộng đồng người Việt nam yêu thương vật nuôi.

Khoảng hơn 1 năm nay anh bận việc nên đã không dành được nhiều thời gian cho YTC như trước nhưng bộ máy điều hành của YTC vận hành vẫn rất rất hiệu quả. Thực sự rằng không có các bạn trong ban quản trị & những thành viên tích cực trong diễn đàn thì YTC không thể tồn tại được, đa phần thời gian anh chỉ theo dõi để đảm bảo máy chủ hoạt động ổn định & yeuthucung.com không bị mất kết nối truy cập. Thời gian tới anh sẽ phát triển các tiện ích khác & liên kết cùng các nhà tài trợ để những buổi offline của thành viên YTC ngập tràn màu sắc & quà tặng ^^

Cuộc sống tươi đẹp này mỗi bạn sẽ giỏi về 1 vài lĩnh vực riêng, anh hy vọng YTC là sân chơi để các bé thú cưng & cô cậu chủ thể hiện được tình yêu, tài năng của những cặp đôi, cặp ba hoàn hảo ^^

Chúc em & mọi người vui vẻ nhé :thanmen:

Charlene2801

♬ Mèo Tinh ♬
Pate said:
Hic hic, em làm anh xí hổ quá. Anh bình thường như các bạn ở đây thôi. :friends:

Việc setup & cho diễn đàn chạy là việc đơn giản như bao diễn đàn khác, anh nghĩ điều khó nhất là xây dựng một đội ngũ quản trị đầy tài năng ở YTC. Rất nhiều bạn đã đến & đi, đóng góp sức lực, của cải cho YTC một cách thầm lặng và họ đáng được ngưỡng mộ & vinh danh vô cùng khi YTC đang từng bước khẳng định vị trí số 1 trong các cộng đồng người Việt nam yêu thương vật nuôi.

Khoảng hơn 1 năm nay anh bận việc nên đã không dành được nhiều thời gian cho YTC như trước nhưng bộ máy điều hành của YTC vận hành vẫn rất rất hiệu quả. Thực sự rằng không có các bạn trong ban quản trị & những thành viên tích cực trong diễn đàn thì YTC không thể tồn tại được, đa phần thời gian anh chỉ theo dõi để đảm bảo máy chủ hoạt động ổn định & yeuthucung.com không bị mất kết nối truy cập. Thời gian tới anh sẽ phát triển các tiện ích khác & liên kết cùng các nhà tài trợ để những buổi offline của thành viên YTC ngập tràn màu sắc & quà tặng ^^

Cuộc sống tươi đẹp này mỗi bạn sẽ giỏi về 1 vài lĩnh vực riêng, anh hy vọng YTC là sân chơi để các bé thú cưng & cô cậu chủ thể hiện được tình yêu, tài năng của những cặp đôi, cặp ba hoàn hảo ^^

Chúc em & mọi người vui vẻ nhé :thanmen:
Dạ hihi...chính vì trình IT của em còn cùi hơn cả cùi bắp nên em vô cùng ngưỡng mộ những người đã có ý tưởng, tạo dưng, thiết kế, và điều hành để YTC có được chỗ đứng trong lòng những người yêu thương vật nuôi như hôm nay.

Em cứ suy nghĩ hoài về việc làm sao mà các anh chị có được cái ý tưởng làm một trang web cho thú cưng? Có ý tưởng rồi thì kế hoạch tạo dựng nó ntn? Đi vào từng bước chi tiết là mua tên miền, đặt máy chủ, thiết kế, cập nhật phiên bản mới ra làm sao...Nhiêu đó thôi là em thấy vất vả lắm rồi! Em nghĩ ko phải ai có ý tưởng cũng có thể thực hiện nên phải nói là phục sát đất những người đi trước thành công!

Tham gia vào diễn đàn 1 thời gian rồi mới thấy việc điều hành để trang web chạy trơn tru hay giải quyết khiếu nại của các thành viên cũng ko hề đơn giản. Nhiều khi các admin/smod/mod giải quyết chậm một vấn đề gì đó 1 tí thôi là đã bị than phiền rồi...Lắm lúc, em còn hy vọng có một buổi off phỏng vấn để em và mọi người được gặp mặt trực tiếp và được nghe xem các anh chị điều hành diễn đàn ntn nữa đó...vd như mỗi ngày dành bao nhiêu thời gian cho trang web, chỉnh sữa kỹ thuật hay giải quyết khiếu nại ra làm sao...Em thực sự muốn biết lắm!

Hy vọng trong tương lai tới YTC sẽ ngày càng hấp dẫn hơn và hoàn thiện hơn. Em lúc nào cũng ủng hộ diễn đàn và muốn góp một phần sức lực nhỏ bé của mình nếu có thể.

Nhân đây em muốn cảm ơn anh và các thành viên khác trong BQT vì đã mang đến một sân chơi bổ ích cho mọi người, cụ thể là nhờ có diễn đàn YTC mà các bạn yêu mèo mới có dịp gặp gỡ, trao đổi và vui chơi trong buổi off hôm chủ nhật vừa rồi :gongxi-1:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Hiện tại do sự cố đứt cáp của các ISP trên biển nên việc kết nối đến server YTC ở nước ngoài gặp rất nhiều khó khăn. Mình đã di chuyển YTC về đặt ở server Việt Nam.
Trong thời gian vài ngày các bạn có thể thấy xuất hiện các lỗi như hình không hiện lên thì vui lòng mở Topic report lỗi, mình sẽ khắc phục.

Thân mến.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Những ngày qua từ 21/12/2013 đến 27/12/2013, Yeuthucung.com sử dụng server tạm tại Việt Nam để tránh sự cố đứt cáp. Hôm nay 27/12/2013 Yeuthucung.com đã setup xong server mới tại trung tâm dữ liệu VDC và chuyển dữ liệu hoàn tất vào buổi sáng để đảm bảo tốc độ truy cập nhanh, ổn định cho thành viên.

Đây xem như một tin vui đón chào năm mới kèm theo lời chúc sức khỏe, thành công đến thành viên của diễn đàn. Khi hệ thống hoạt động ổn định, chúng ta sẽ có điều kiện tập trung cho việc tổ chức các cuộc thi sự kiện, liên hoan trong năm 2014. :loa_loa: :loa_loa: :loa_loa:

Thân mến.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
+Box chat
+Images right bar
+Ads code
+Images upload server

coming very soon...

ascoeur

YTC Developer
Pate said:
+Box chat
+Images right bar
+Ads code
+Images upload server

coming very soon...
Box chat đã dùng thử, rất hay! :gongxi-1:
3 cái còn lại không biết là gì cả. :Onion09:

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Upgrading...

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Trc đó dd mình có thiệt nhìu icon xin xắn và vui nhộn, nay đâu mất hết rồi ad ơi, icon mới quá, với ko thấy chỗ sữa bài viết đâu, chắc admin đang update, chờ hoàn thiện vậy

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
dđ mình lúc trc có mấy con thỏ con gấu nhún nhún nhìn yêu chết đc, sao các update càng ngày càng xấu vậy nè :(

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Trc đó dd mình có thiệt nhìu icon xin xắn và vui nhộn, nay đâu mất hết rồi ad ơi, icon mới quá, với ko thấy chỗ sữa bài viết đâu, chắc admin đang update, chờ hoàn thiện vậy
Diễn đàn sẽ bổ sung các chức năng & emoticon cũ lẫn mới. Anh định chuyển sang như vầy lâu rồi nhưng giờ mới có thời gian để làm. Diễn đàn tương thích với công cụ tìm kiếm nhiều hơn phiên bản cũ nên sắp tới sẽ thu hút nhiều thành viên hơn.

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
dđ mình lúc trc có mấy con thỏ con gấu nhún nhún nhìn yêu chết đc, sao các update càng ngày càng xấu vậy nè :(
Để anh bổ sung mấy thú nhún trong vài ngày tới :D. Mới upgrade nên nhiều thứ để làm quá trời :D

hoangvt152

Trại Chó Minh Hiếu
:12::12::12: giao diện mới ko hay bằng giao diện củ... giao diện cũ nhìn sì tai hơn

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
TE="Pate, post: 816797, member: 5"]Để anh bổ sung mấy thú nhún trong vài ngày tới :D. Mới upgrade nên nhiều thứ để làm quá trời :D[/QUOTE]
Được thì anh làm cho em biểu tượng Mod là cái nón màu xanh như lúc trc nhe anh:icon027:

Bao Linh 85

I_Like_Pet
Admin ơi, ở phía dứoi tên nick và avt a nên cho để thêm thông tin cần thiết như là sl bài viết, sl thanks, và đâu là mod, smod...để nhìn vào còn bít ai là ai, nếu mua bán thì còn bít đc mem mới hay cũ, có tín nhiệm đc ko, vì sợ có nhìu bạn or khák ko bít click vào để xem thông tin chi tiết mem đó
Còn e thấy có mục mới là "điểm thành tích", thì vụ này cụ thể là ntn a nhỉ!!??

Pate

General Administrator
Staff member
Administrator
Bạn nào muốn đổi giao diện thì nhìn ở góc phải bên trên diễn đàn có ô vuông 9 màu nhỏ nhỏ, click vào đó để đổi 7 sắc cầu vồng cho YTC nha :D