• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Đã bán hết :)

tranlevan

YTC Developer
PhuongMyAngel said:
hqa m có ib cho fb b mà ^^, m xem lại thấy nhầm sđt, nhưng mà fb mình ấn đúng vào cái link b post và có gửi tn , sợ b k nhận đc mới phải gọi, chả may ấn nhầm số........

.
Hẳn là lỗi technical rồi :'( t ko nhận đc tin nhắn fb của bạn :'( nếu bạn vẫn quan tâm em Xôi thì thu xếp qua chơi xem mặt cháu xem ưng ko nhé :) hiện chưa ai đón bé cả. Nhà mình trên QL 32, cách ĐH công nghiệp Hà Nội 4 km về phía đi Hoài Đức. Các buổi sáng và 2 ngày cuối tuần bạn wa là ok nhé :) có j cứ contact mình :) Cảm ơn bạn đã quan tâm :)

Chào bạn. Bé mèo này đã có ai mua chưa vậy?nếu chưa thì bạn có thể cho mình biết em nó hiện được bao nhiêu tháng và kích cỡ hiện giờ được không? Mình rất thích các bé mèo béo. Nếu triển vọng có ngấn cổ thì càng tốt ^^.

tranlevan

YTC Developer
Trần Khả Ái said:
Chào bạn. Bé mèo này đã có ai mua chưa vậy?nếu chưa thì bạn có thể cho mình biết em nó hiện được bao nhiêu tháng và kích cỡ hiện giờ được không? Mình rất thích các bé mèo béo. Nếu triển vọng có ngấn cổ thì càng tốt ^^.
mèo nhà mình vẫn chưa ai đón bạn nhé :) hiện bé được 2,5 tháng nhưng khá to con, kích cỡ thì mình chưa vật ra đo được vì cháu rất hiếu động và đợt này mình đi làm luôn, toàn đi sớm về muộn :( tính cả lông thì bề ngang của cháu = mẹ cháu là mèo Mỹ lai Nga hơn 1 tuổi rồi :) nhưng chiều dài chỉ = 1 nửa mẹ cháu thôi, nên nói chung là khá vuông :)) nói thêm là mẹ cháu tầm thước thôi chứ ko đc đô như bố Anh Lông dài của cháu :) chắc cũng phải 4,5 tháng tuổi cháu nó mới gọi là Xôi mỡ được :))

tranlevan

YTC Developer
Trần Khả Ái said:
Mình ib trên fb của bạn nhé !!
bạn ơi, mình chả hiểu facebook kiểu j mà ko hiện tin nhắn, để lúc đỡ bận hơn mình sẽ xem lại settings xem. Sori bạn. Bạn chịu khó inbox mình trên trang này hoặc nt wa số đt của mình nhé. Khi rao bán mèo, mình thường để online trên trang này, vẫn vào check tin luôn í, dù đợt này cx ko rảnh đâu :(
Mình đề giá cả và địa chỉ nhà mình trên bài, cả số điện thoại nữa, nếu bạn định wa xem mèo thì báo trước cho mình nhé

tranlevan

YTC Developer
Trần Khả Ái said:
Ok. Vậy chúng mình xúc tiến thôi. Không gì tốt hơn 1 em mèo khỏe mạnh B-}
bạn nghĩ giống mình quá í. Hồi nào tìm nuôi mèo xong lựa được mèo bố và mèo mẹ của bé mình cũng dựa vào sức khoẻ và độ ham ăn của các bé rồi mới rước về. Mấy bé nhà mình dễ nuôi hệt như bố mẹ chúng vậy. Ăn uống dễ, ngày nào đi vắng cả ngày, thì chúng ngủ cả ngày, tối về ăn 1 lượt, thế mà vẫn béo tốt. Bố mẹ chúng khỏe chả bjo ốm, bị đau cũng nhanh lành. Mèo mẹ đợt chửa lần đầu, đi bắt chim nhà người ta, bị chém vào đuôi, hở cả xương xong nhiễm trùng loạn lên mà sau 1 tuần bôi thuốc là liền miệng, 1 tháng sau khỏi luôn, đẻ con bình thường, to khỏe là khác. Lứa đầu nó bé tý mà đẻ 5 con to đùng. Hồi đấy mình còn tính chặt đuôi nó vì bị nặng quá sợ nó ko đẻ được, thế mà ... đúng là siêu nhiên mà. hiuhiu.