• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

(Đã bán) mèo Anh lông dài lai Mỹ

Status
Không mở trả lời sau này.

tranlevan

YTC Developer
Ngọc Hikaru said:
Bạn ơi nếu tháng sau lấy thì có đc ko?? T^T Muốn quá cơ mà sợ vụ mua mèo đầu năm quá :((
tất nhiên là được, nếu chưa ai đón :157: (kidding) hiện mình đang phải đi làm 9,10h/ngày mà đang phải kham 4 con mèo nên mình cần tìm chủ tốt yêu mèo cho các cháu càng sớm càng tốt :Onion09: nên là nếu bạn không đặt cọc thì mình đành first come first served thôi. Mình để topic này đến khi bán được mèo là mình close luôn, ko như 1 số chủ thớt khác, bán đc cx chả í ẹ j làm ng ta phải hỏi mất công @.@ ngày xưa cx mua mèo wa diễn đàn này mà. Còn bài là còn mèo bạn nhé. Cảm ơn bạn đã wan tâm :gongxi-1: :03:

Ngọc Hikaru

tranlevan said:
tất nhiên là được, nếu chưa ai đón :157: (kidding) hiện mình đang phải đi làm 9,10h/ngày mà đang phải kham 4 con mèo nên mình cần tìm chủ tốt yêu mèo cho các cháu càng sớm càng tốt :Onion09: nên là nếu bạn không đặt cọc thì mình đành first come first served thôi. Mình để topic này đến khi bán được mèo là mình close luôn, ko như 1 số chủ thớt khác, bán đc cx chả í ẹ j làm ng ta phải hỏi mất công @.@ ngày xưa cx mua mèo wa diễn đàn này mà. Còn bài là còn mèo bạn nhé. Cảm ơn bạn đã wan tâm :gongxi-1: :03:
Bé Xôi ai đặt chưa vậy :Cmon baby_kusit: Nhìn thích quá ấy!!!!!!!!!!!! Nếu cọc đc thì tháng sau mình lấy :Onion38:

tranlevan

YTC Developer
Sẵn tiện thông báo vs cả nhà là mai mình ship mèo lên Đê La Thành cho 2 khách xem mặt các cháu. Hiện chưa ai đặt để j các cháu cả, nên nếu mai bạn nào rảnh thì nhắn mình để mình cho các bạn xem mặt cháu 1 thể :D ưng có thể đặt cọc để sang tháng lấy tránh mèo về nhà đầu năm ạ :)

Last edited:
Status
Không mở trả lời sau này.