• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

2 Bé nhật cute và bé chihuahua nhỏ nhắn cần tìm nhà mới đây

Status
Không mở trả lời sau này.

sallytruong13

YTC Developer
Up cho be chiwawa de thuong

sallytruong13

YTC Developer
up.................cho các bé cún mau tìm đc chủ mới nàk.

Mình rất mong có AE nào rước 2 bé nhật cùng lúc để 2 bé cùng ở chung nhà.tụi nó quấn quýt nhau lắm.nhìn chúng giỡn rất vui mà tách ra thì nó sẽ buồn lắm.Bạn nào mua cả 2 bé thì mình để 1 triệu.Còn mua lẻ thì theo giá ở trên.Nhưng mình mong 2 bé đc ở chung vs nhau.

Libra1010

YTC Developer
Mình rất mong có AE nào rước 2 bé nhật cùng lúc để 2 bé cùng ở chung nhà.tụi nó quấn quýt nhau lắm.nhìn chúng giỡn rất vui mà tách ra thì nó sẽ buồn lắm.Bạn nào mua cả 2 bé thì mình để 1 triệu.Còn mua lẻ thì theo giá ở trên.Nhưng mình mong 2 bé đc ở chung vs nhau.

ko cố ý phá bĩnh, nhưng theo mình nghĩ ai đó rướt 2 pé về ở chung nhà, khi lớn chắc chắn chúng sẽ phối với nhau, thoái hóa giống, tội lắm bạn........... :ngoi_xom:

huhu nhưng tách nhau ra trông cũng tội nó quá..cũng chưa chắc chúng sẽ phối vs nhau vì lúc trc mình cũng có nuôi 1 em cái,e đực là nhà hàng xóm.chúng nó chơi thân từ lúc 2 tháng tuổi nhưng đến lớn thì k chịu nhảy vs nhau mà đi nhảy vs 1 con khác.có thể chúng xem nhau là bạn thân.hì hì..còn 2 em này sẽ biết rằng chúng nó là anh em.:)
To Zentesuke:Bạn ơi giá đó mình đã fix rồi đấy.ok thì cứ gọi mình nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.