• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN 5 bé mèo nga lai ba tư cần tìm chủ mới

mấy hôm lên thấy dạo này toàn người bán cún mua cún :(( lại đi vắng mấy hôm thì ai up bài cho các con tôi đây =(((( ai yêu các cháu thì hỏi đi cho tớ vui còn fix mạnh nào, chứ bọn trẻ 2 3 tháng là tớ dỗi ko bớt nữa đâu ý :<

meongoc

Bạn ơi, mình yêu quý mèo thì nuôi mèo kể gì tiền công với thức ăn chứ :(. Mình cũng nuôi, các bé sinh ra do ko đủ điều kiện nên mình cũng tặng nhiều cho các bạn yêu mèo. Có bạn đưa tiền vía, có bạn ko. Mình cũng vẫn vui vẻ mà :).
Nếu bé mèo nhà mình còn thì chắc cũng đẻ lứa nữa, dc tầm 1 tháng rồi í. Nhưng vừa bị bắt mất rồi :(((((((.
Bạn inbox cho mình 1 bé nhé. Giá hợp lí mình cũng đón 1 hoặc 2 em về nuôi.
Tks bạn!

Hôm nay mới ở nhà vào YTC được @@ Xin lỗi các bạn.

nhìn thích quá nhưng mình ở tỉnh phía bắc ko biết có ship được ko
Mình biết có nhiều bạn ở các tỉnh cũng muốn nuôi chó mèo cảnh, mà các em toàn tập trung hết ở HN với SG mới khó. Mình chưa có kinh nghiệm ship nên không dám nhận ship bạn nhé, nhỡ ra có chuyện gì tội chúng nó :(

Bạn ơi, mình yêu quý mèo thì nuôi mèo kể gì tiền công với thức ăn chứ :(. Mình cũng nuôi, các bé sinh ra do ko đủ điều kiện nên mình cũng tặng nhiều cho các bạn yêu mèo. Có bạn đưa tiền vía, có bạn ko. Mình cũng vẫn vui vẻ mà :).
Nếu bé mèo nhà mình còn thì chắc cũng đẻ lứa nữa, dc tầm 1 tháng rồi í. Nhưng vừa bị bắt mất rồi :(((((((.
Bạn inbox cho mình 1 bé nhé. Giá hợp lí mình cũng đón 1 hoặc 2 em về nuôi.
Tks bạn!
Người yêu quý mèo thật thì không kể làm gì bạn à. Mình nói là có những bạn mới bắt đầu nuôi, lựa em nào mất ít chi phí đón về, rồi đến lúc nuôi lại không đảm bảo được điều kiện chăm mèo (cho ăn uống vớ vẩn, điều kiện vệ sinh ko đảm bảo, ko có ý thức giữ các em, lúc các em ốm ko có điều kiện cho đi khám chữa.... vv), để các em ốm yếu rất là khổ. Chuyện này lúc mua các bạn ý hay người cho mèo con cũng không lường trước được.

Thực sự thì mèo thuần chủng mới đắt đỏ, còn mèo lai ở HN và SG quá nhiều bạn nuôi rồi, đến bây giờ gần như bão hòa rồi, bọn mình bán thứ nhất là muốn tìm nhà có điều kiện kinh tế ổn định, để nuôi được các em được lâu dài, thứ hai là thêm điều kiện chăm mèo bố mẹ và các lứa sau cho đàng hoàng thôi. Cảm ơn bạn đã quan tâm.

Bé này bạn còn ko . bạn cho mình đặt bé này nhá . tuần nay phải làm mình ko đi đc sang tuần mới đi đc bạn ah .
Còn bạn ạ, bé này là mèo cái nhé. Hôm nào qua lấy được bạn vui lòng thông báo trước qua facebook hoặc số đt 0123 8959 000, mình sẽ gửi địa chỉ cho bạn. Cảm ơn bạn đã quan tâm đến các bé :m012:

tâm nguyễn

Chắc do chị chụp gần thôi, em vàng vẫn to hơn em trắng 1 chút. 2 đứa đc ở chung nhà chị có 1 ngày thôi, còn con trắng chị để trong nhà trong, bị tách nhau rồi.
úp cho các bạn về nhà mới nhé.

Mình sms cho bạn rùi đấy
Bạn nhớ để cho mình thứ 2 mình tới
Ko mình tới lại bảo bán rùi khô mình đường xa
Mình để lại em trong ảnh rồi bạn :D

Chắc do chị chụp gần thôi, em vàng vẫn to hơn em trắng 1 chút. 2 đứa đc ở chung nhà chị có 1 ngày thôi, còn con trắng chị để trong nhà trong, bị tách nhau rồi.
úp cho các bạn về nhà mới nhé.
em vàng được ti mẹ lâu hơn chắc là phổng hơn chị ạ :) thấy 2 đứa ở nhà chị thế này em yên tâm quá, mong là mấy em còn lại cũng gặp được các anh chị yêu mèo như chị :x

Cảm ơn 2 em giai hôm nay đến đón em mòe cái nhé :3

Còn 1 thằng mèo đực đầu đàn, của đáng tội cứ lăn tăn mãi ko muốn bán. Suy đi tính lại để ở nhà đông quá cũng ko chăm được, thôi đành đợi nhà nào còn neo mèo rước em vậy.