• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Akita Inu baby vàng cam cha mẹ nhập nhật ,chó cha mẹ tại nhà

Bầy akia Inu nhà đẻ 5 con vàng cam ,3 e đã về nhà mới còn 2 con cái ,cha mẹ nhập trực tiếp từ Nhật về có giấy Vka đủ,giấy khai sinh của Nhật ,giá bán mỗi đứa 37 triệu,bắt hai bé sẽ có fix ,mình sẽ làm giấy cho hai bé nếu bạn muốn ,cảm ơn các bạn quan tâm ,gọi trực tiếp và xem chó tại nhà ,mình ko đăng hình trên đây do hệ thống báo lổi ,cảm ơn các bạn quan tâm tin ! 0913181109 Khang

The Morningside

Làm gì có chuyện hệ thống báo lỗi :) Bán con chó 37tr chứ có phải 370 ngàn đâu mà viết một cái tin rao rất tùy tiện. Chó bố chó mẹ nguồn gốc không rõ ràng, ảnh chó con cũng không có luôn... Kiểu này chuyển tiền chắc mất hút luôn đó nhỉ?

Tào lao ,ai kêu chuyển tiền tía ,có đọc câu lại xem cho trực tiếp ko ,toàn là thánh bốc ,thánh buôn ,37tr ko đến nhà xem tận mặt chó ,xem giấy tờ ,chắc gì đăng mấy tin hoa lệ của bạn mà là nguồn gốc thiệt ,bán hết rồi bạn nhé ,giờ còn bầy chó cha mẹ ở nhà ko bán có rảnh qua giao lưu mà lại test ,mà tôi đoán không lầm chắc bạn là con buôn chứ không phải người mua. Nè bạn ,chắc sài gòn không nhập nổi mấy em này chắc ,hoặc chỉ có bạn mới đủ khả năng à,,bạn mua tôi cũng chưa chắc bán nhé ,sao gọi tùy tiện ,ăn nói chuyện lung tung vào cm tào lao vớ vẫn.chỉnh chu cái kểu cm vô duyên ko ý thức của bạn ấy .

The Morningside

Vậy bán 1 con chó tiền chục triệu đăng cái tin bâng quơ không ảnh chó phải câu người ta gọi điện rồi dụ đến tận nhà xem chó thì là tử tế? :)

Phả xanh thì chắc 15 triệu là căng đét, thậm chí vài đàn như chó cỏ vì còn không nhận ra nổi Akita. Đăng bài trên các group bị người ta tố cáo nhiều quá giờ xóa không còn dấu vết thì có phải là hành vi của người tử tế?

Vậy bán 1 con chó tiền chục triệu đăng cái tin bâng quơ không ảnh chó phải câu người ta gọi điện rồi dụ đến tận nhà xem chó thì là tử tế? :)

Phả xanh thì chắc 15 triệu là căng đét, thậm chí vài đàn như chó cỏ vì còn không nhận ra nổi Akita. Đăng bài trên các group bị người ta tố cáo nhiều quá giờ xóa không còn dấu vết thì có phải là hành vi của người tử tế?
Hình như bạn thường dùng chiêu này hoặc hội những ng ngu như lợn nên dễ dụ ,nhà cửa đàn hoàng chứ phải bán shop như mấy chế mà la làng ,ai dẫm đuôi cưng hả xàm xí đú ,nè nói cho bạn rỏ nhé ,những người càng phết đại nên hay quảng bá đấy ,còn bạn thế nào