• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Alaska 3,5 tháng giá tốt - tặng phụ kiện đầy đủ

linhdanpham

Xin chào mọi người, do sắp tới có công việc đột xuất ngoài ý muốn, sắp tới không có thời gian chăm sóc cho bé, suốt ngày phải nhốt bé trong chuồng hoài mà bé đang trong thời gian phát triển như vậy thì tội nghiệp bé quá, nên mình cần tìm được người yêu thương bé thật lòng, chịu khó bỏ thời gian ra chăm sóc cho bé, xem bé như 1 người bạn của mình.

**Thông tin về bé như sau:
+Giống alaska ( màu đen trắng)
+Giới tính: đực
+ 3,5 tháng
+ Tính tình: hơi lỳ lợm, nhưng la thì bé sẽ nghe. Nói chung là ngoan. Buổi tối mình ngủ thì bé cũng nằm ngủ, ko sủa hay hú gây bất cứ điều gì phiền toái cả. Bé rất háu ăn và không kén chọn thức ăn, nhưng ko ăn tạp (tức là ko ăn những thứ linh tinh ngoài đường)
+ Ko bệnh tật, sức khoẻ tốt. Đã tiêm đủ 2 mũi.
+Khung xương to, lông lá đầy đặn. Bảo đảm chăm bé trong môi trường tốt, chải lông và phơi nắng + bổ sung canxi đầy đủ sẽ rất đẹp nhé. Mặt bé kháu khỉnh.

**Khi mua mình sẽ tặng kèm tất cả các vật dụng của bé:
+ Lồng sơn tĩnh điện to (mình mua 450k ở petcity)
+ Dây yếm police để dắt chó
+ Dầu tắm cho bé
+ Bát ăn của bé.
+ Đồ rọ mõm
+ Thức ăn khô của bé.
+Thuốc xổ giun cho 2 tháng kế tiếp.

**Chế độ bảo hành: bảo hành 1 tuần đối với các bệnh care, parvo.
Còn nếu không yên tâm khi qua rước bé mình sẽ cùng với bạn đi đến bệnh viện thú ý uy tín để
kiểm tra sức khỏe của bé.
**Giá: 11 triệu - mình không phải dân buôn, cò lái nên công khai giá luôn để các bạn khỏi thắc mắc nhé
**Khuyến khích qua xem bé trực tiếp, mình không nhận ship tỉnh gì hết nha. Ưng bé thì qua bắt trực tiếp.

image.jpg image.jpg

Last edited: