• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Toàn Quốc Alaska nâu đỏ và xám trắng cần tìm chủ

AnhTưsg

Đang chuẩn bị bán nhà nên tôi không thể nuôi những chú cún yêu của tôi được nữa, mong ai yêu các bé thì rước về nhà chăm sóc nhé. không bán lẽ tẻ mong ace thông cảm.

[/URL]

[/IMG]
Bé cái 1năm 1 tháng tuổi, đã phối giống lần đầu cân nặng 33kg ( hình lúc chưa phối)
------------

Đực 1 năm tuổi, cân nặng 42kg
-------

hình này là cặp nâu đỏ đang phối, tính đến hôm nay là gần hai tháng, bé cái đang mang, chắc khoảng tuần nữa là sinh, không biết bao nhiêu bé, đây là lần mang đầu tiên của bé.
ace nào rước về thì 1 cặp nhé. không rước lẽ tội vợ chồng chúng nó. rất ngoan và biết nghe lời, biết các lệnh cơ bản, không bao giờ đái ị trong nhà, nhà mình nuôi thả rong trong vườn nên các bé rất khỏe. bé nào cũng biết tên gọi.
-------------

Đây là chú đực xám trắng to nhất bầy 1,5 tuổi nặng 46kg tay chân to khỏe.
-------------

bé cái gần 1 tuổi mới salo lần đầu,tôi không cho phối nhưng do nuôi thả rong trong vườn nên không biết bị anh xám trắng hay nâu đỏ thịt mà bé đang có mang gần 2 tháng rồi

hai bé này cũng ra đi 1 cặp không tách lẽ nhé.

----------
Tất cả các bé đều khõe mạnh, không bênh tật gì cả, nếu nhà tôi không bán tôi cũng không để các bé yêu ra đi.
rất ngoan. bảo ngồi là ngồi. tay trái tay phải phân biệt được hết.
ACE nào quan tâm LH 0917 699 788 Tôi ở Bình Dương cách TPHCM 40 phút xe máy.
cám ơn ACE đã đọc

--------------
BQT cho xin thời gian nhé. tôi mới đăng tin diễn đàn này lần đầu, không biết up hinh có lên ko nữa. cám ơn nhiều.

Last edited: