• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Alaska trắng xám cái,sức khỏe ổn định,có sổ

whydoyou

Member
Thì như b nói r đó. Nên giá 5-6tr k có ở hcm đâu b nhé. Chỉ khi nào b có ng wen thân thiết lắm cơ. Mình đã từng lặn lội khắp hcm từ ngta nuôi nhà đẻ , shop lớn, chợ đen và k có giá đó đâu. Mình đang tích cóp từng bữa sáng đây. Nên khi nó đã xinh đẹp r thì k thể nào có giá rẻ hơn đâu dù ngta có bán hoặc k đủ dk nuôi nữa. Hy vọng giúp ích đc cho b

Mình đang nuôi 1 bé husky với giá 3,5tr ở HCM đấy thôi :))

vymix1995

Muốn mua trả góp Alaska/Husky/Samoyed
Mình đang nuôi 1 bé husky với giá 3,5tr ở HCM đấy thôi :))

B thật là may mắn quá nhỉ. B chỉ giúp mình với. Nếu có ý định trêu chọc mình thì thôi nhé.

nhoxvip

Sống là để yêu thương và dc yêu thương
Thì mình đâu nói là k có đâu. Nhưng husky đẹp và trên forum này thì chắc chắn w b là k có đâu nhé. Còn giá 5-6tr phải là ng thân hoặc cực kì wen bik b nhé

câu nói hay . Rẽ ... Đẹp ... Bền k bao h` tồn tại với nhau :))
:lac_dau: chúc bạn ước mơ thành hiện thực

whydoyou

Member
B thật là may mắn quá nhỉ. B chỉ giúp mình với. Nếu có ý định trêu chọc mình thì thôi nhé.

câu nói hay . Rẽ ... Đẹp ... Bền k bao h` tồn tại với nhau :))
:lac_dau: chúc bạn ước mơ thành hiện thực

Bạn nói đúng rồi đấy, Husky của mình bị tật nhẹ ở chân trước nên mình mua giá nt. Nhưng vấn đề ảnh hưởng tí tí thôi chứ chạy nhảy, chơi đùa là vô tư, nuôi lâu thì tình thương là nhìu chứ vẻ ngoài ko phải là vấn đề quan trọng nhất. :D