• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

American cocker chó nhà đẻ khỏe mạnh tiêm 2 mũi ( 3 tháng tuổi)

chocon987654321

T.Viên Năng Động
trời..lần đầu tiên thấy 1 đàn cocker đẹp vậy đó...từ lông đến tướng...mình chắc chắn 1 điều là chủ của mấy bé chăm sóc cực tốt lun..nên bà mẹ mới đẻ mới đc vậy.....đã quá bạn ơi....chúc mừng bạn có 1 đàn cún đẹp đẹp quá...

angiang67 said:
2tr làm được con trưởng thành cmnr . do ngta thjk cún bé thôi .... hét giá vkl
ko biết nhìn chó thì đừng có nói bậy bạ nhá bạn ! mình đố bạn tìm được con coker đẹp như nhà mình đấy , 2tr chỗ khác bán ko chó già thì cũng xấu xí lai tạp , bạn thử nuôi 2 con cocker và 1 bây cocker nhỏ mà chăm tốt được như mình thì hãy mở họng ra bảo mình hét giá nhá . Ngu mà thích tỏ ra nguy hiểm . Thích thì cho fb vào mà nhìn cho đỡ gato nhá ! đây là hình cocker trưởng thành nhà mình , bạn thử tìm mua con y chang hoặc đẹp được phân nửa như vậy với giá 2tr mình biếu không bạn 2 con chó trưởng thành và 2 con chó con luôn . Thách luôn đấy ! Ở đó mà chê với bôi chó nhà ng khác là mình ngứa mắt ngứa tai rồi đấy !

chocon987654321 said:
trời..lần đầu tiên thấy 1 đàn cocker đẹp vậy đó...từ lông đến tướng...mình chắc chắn 1 điều là chủ của mấy bé chăm sóc cực tốt lun..nên bà mẹ mới đẻ mới đc vậy.....đã quá bạn ơi....chúc mừng bạn có 1 đàn cún đẹp đẹp quá...
cám ơn bạn ..nãy h chỉ thấy có mỗi bạn nói là nghe hợp lý nhất đấy ! up cho các bé mau tìm được chủ mới yêu thương nhé