• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BÁN ĐÀN MÈO XÙ CỰC XINH

Alice_311

Miêu Nữ
Mình có thể đặt cọc bé cái và đón em ý sau được không? Hiện tại chỗ ở và kinh tế của mình chưa ổn định cho lắm, phải tầm 1-2 tháng nữa mới ok cơ.

Tieu Miu

Hari Purey Cattery
Mình có thể đặt cọc bé cái và đón em ý sau được không? Hiện tại chỗ ở và kinh tế của mình chưa ổn định cho lắm, phải tầm 1-2 tháng nữa mới ok cơ.

Được bạn ak. miễn là bạn đặt coc để dảm bảo, còn mình nuôi giúp bạn 1-2 tháng thì cũng không thành vấn đề bạn nhé.

chokyu

T.Viên Năng Động
Còn đó e ak. Bé mèo trước đã đến thời kỳ kén chồng chưa. Chắc giờ to lắm nhỉ. Khi nào lấy chồng cho bé thì cho gặp Ỉn nhà a nhé. Ảnh nó ở ttrang 1 đó.

Buồn lắm ạ, bé abc với mèo nhà hàng xóm có chửa rồi bị bắt mất rồi .Mong là nó bị nhà hàng xóm bắt trộm thôi . Bé lần này đón về e sẽ chỉ nuôi tronh nhà thôi k cho đi linh tinh nữa. Mà bé cái là bé màu nào ạ

Tieu Miu

Hari Purey Cattery
Buồn lắm ạ, bé abc với mèo nhà hàng xóm có chửa rồi bị bắt mất rồi .Mong là nó bị nhà hàng xóm bắt trộm thôi . Bé lần này đón về e sẽ chỉ nuôi tronh nhà thôi k cho đi linh tinh nữa. Mà bé cái là bé màu nào ạ

Tiếc quá nhỉ, đến tuổi sinh sản thì lại bị bắt mất. Hiện giờ nhà a vẫn còn bé cái Lili màu phấn hồng đó(lớn lên lấy giống của Ỉn nhà a cũng đc) và 2 bé cái nữa mới sinh màu đồi mồi đẹp lắm mấy hôm nữa a sẽ up ảnh lên( 2 bé này là con của bố Ỉn)

Tieu Miu

Hari Purey Cattery
Nhà mình hiện giờ đang có 3 đàn mèo con (tổng cộng là 10 bé), một số bé đã đc các bạn đặt trước, còn 1 số bé còn nhỏ. Các bạn có thời gian qua thăm các bé, nếu ưng bé nào thì đặt gạch bé đó. Nhìn các bé ngoài đời còn đẹp hơn trong ảnh nhiều các bạn nhé vì các bé chạy nhảy suôt nên chụp ảnh toàn bị rung vs nhòe thôi.
Cám ơn các bạn đã quan tâm.

chokyu

T.Viên Năng Động
Tiếc quá nhỉ, đến tuổi sinh sản thì lại bị bắt mất. Hiện giờ nhà a vẫn còn bé cái Lili màu phấn hồng đó(lớn lên lấy giống của Ỉn nhà a cũng đc) và 2 bé cái nữa mới sinh màu đồi mồi đẹp lắm mấy hôm nữa a sẽ up ảnh lên( 2 bé này là con của bố Ỉn)

Nhà e có 1 thằng đực r, đang tìm cái cho nó thôi, khi nào anh up ảnh lên e vào xem. Bh mèo nhà e đang bị nấm nhẹ nên chắc phải 1 tháng nữa mới đón 1 bé về đc. Có gì qua thấy ưng thì e đặt gạch a