• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BÁN 1 bé mèo 34 thuần 2 tháng tuổi

Status
Không mở trả lời sau này.

zin

Member
balo.lo92 said:
ẹc bạn so ALD vs Ba tư làm j ? lệch quá đi.
@vugiang89 mình vừa check mail rồi nhưng bạn ơi mình vẫn để giá 5 tr ngay từ đâu mà. CÓ để 4 tr bao giờ đâu. Mình nói luôn là nhà mình ko bao giờ đê bán giá 3 tr. :unknw:

meogiakhotinh

uppppppppppppppppppp lên nào, ngoài đời con đáng yêu vô cùng tận nhé. Vô cùng lanh lợi luôn, ăn uống thì cứ như nhợn ý. Bạn nào nhiệt tình thì qua xem đi,hihi, t thấy bảo có fix mà :)

zin

Member
haizzz cứ tưởng có bé nhận em rồi nhưng sáng nay lại gọi điện thôi. vì nhà bé đó có ng mua cho rồi. Nên Zai Bơ của chị lại lên tái xuất thôi :ngoi_xom: :ngoi_xom: :lac_dau: :lac_dau: .
Haizzzzzzzz cố lên bơ ơi :khoc_nhung_ko_chiu_thua: :khoc_nhung_ko_chiu_thua:

zin

Member
VÌ SỢ đê quá lâu con lớn ko nỡ cho con đi NÊN FIXX GIÁ LUÔN TỪ 5TR => 4 TR
ai quan tâm pm luôn nhé

bạ zĩn ơi :shok: ? có thể cho mình xin giá mềm chút nữa được ko :blum: nếu được bạn gởi giá cho em ấy về nhà mới ha :m107: mình rất có tiện chí mua đấy bạn ạ :m129:

zin

Member
miumiululu said:
bạ zĩn ơi :shok: ? có thể cho mình xin giá mềm chút nữa được ko :blum: nếu được bạn gởi giá cho em ấy về nhà mới ha :m107: mình rất có tiện chí mua đấy bạn ạ :m129:
tớ inbox giá fix rồi đấy bạn ạ. bạn check nhá

zin

Member
miumiululu said:
bạn có thể để giá 3tr 2 ko :lol:? vì giờ mình cũng con chừng ấy xiền à :fool:
haizzz bạn cho tớ sô điện thoại face và địa chỉ nhà vào đây nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.