• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BÁN MÈO BA TƯ MÀU PHÁN HỒNG - 3TR

milkygirl6390

YTC Developer
Minh đăng tin giúp bạn mình hiện đang có 1 đàn 3 bé ba tư đực đuợc hơn 2 tháng tuổi màu phấn hồng, các bé đã đc tiêm phòng 1 mũi leucoferilin ngừa 3 bệnh cơ bản của mèo. các bé biết ăn hạt royal cannin kitten 36 và thịt gà luộc, đi vệ sinh đúng chậu cát. Các bé đã sẵn sàng về nhà mới. các bạn muốn đón bé liên lạc với chị Thảo sdt 0986116481.
Giá 3tr 1 bé (không mặc cả nhé các bạn vì giá như vậy là quá rẻ rồi)
mình xin up 1 ít ảnh của các cháu

Các bạn nên dành thời gian đến chơi với các bé để biết thêm về tíh cách và cách chăm sóc cho các bé nhé

Bao Linh 85

I_Like_Pet
tuanlatinh said:
có ai mac cả đâu,3triệu bán làm gi để mà nuôi hết
Nge rõ chưa? Chỉ còn 1 bé thôi nhé
Thay vì cái thjan vào các topic mèo nhà ngta bán để phán "giá đó để mà nuôi lun đi" thì nên dành thjan đó để mà lao động kiếm thêm tiền mua mèo đi nhé! Chỉ có 1,5tr đăng cái topic cần mua mèo thôi còn k xong, sai bét nhè, rồi cỏn đòi mèo ald THUẦN CHỦNG! H có cầm 4tr k bít kiếm đc con ald TC chưa chứ đưng nói 1,5tr rồi đi phá topic ng khác àh?đàn ông or đàn bà mà "kinh" thế?

Mèo đẹp và giá quá rẻ, lên cho bé còn lại nào!!!!!!

opopls

PetcareVn
Bao Linh 85 said:
ôi, còn mèo trg avatar nhà bạn àh, đẹp quá, trai or gái đấy?^^
gái chị ạ ^^
gái đầu đàn nhà em :157: :157: :157:

opopls

PetcareVn
Bao Linh 85 said:
ôi, chắc đc cưng lắm đây, cái bờm này, cái mặt này, sao iu thế!>.<
Bé sắp tới tuổi chống lầy chưa e
vừa sinh đc 4 cháu chị ạ
có ảnh trên FB em mà ^^
https://www.facebook.com/opopls

Bao Linh 85

I_Like_Pet
opopls said:
vừa sinh đc 4 cháu chị ạ
có ảnh trên FB em mà ^^https://www.facebook.com/opopls
Pc và ipad của c k vào xem đc link face e ạh! >.<
Bé giỏi quá, tại e bít s k, bé fiona ald nhà c nếu k mất vì bệnh hồi tháng 3 thì h chắc c cg có cháu ẵm bồng rồi quá, nên nhìn các bé giống và đồng trang lứa c thương và nhớ nó lắm!

opopls

PetcareVn
Bao Linh 85 said:
Pc và ipad của c k vào xem đc link face e ạh! >.<
Bé giỏi quá, tại e bít s k, bé fiona ald nhà c nếu k mất vì bệnh hồi tháng 3 thì h chắc c cg có cháu ẵm bồng rồi quá, nên nhìn các bé giống và đồng trang lứa c thương và nhớ nó lắm!
hĩx
thuong quá :(