• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

BÉ MÈO HOANG CẦN TÌM CHỦ TỐT-QUẬN 4

Status
Không mở trả lời sau này.

nhoctitigirl173

YTC Member
Mình mới bắt được bé mèo hoang không hiểu ở đâu mà đi lạc vào gần nhà mình. Vì kế bên nhà mình là cái hãng dệt có rào chắn lại, bé thì lại ở khúc bên đó, mãi 3 ngày mới bắt được bé vì bé có vẻ sợ nên tỏ ra hơi hung dữ một tí, đụng vào là quào mình. Bé ở đó được 3 ngày, ngày nào cũng kêu meo meo vì đói, mình có để cơm cá cho bé ăn và bé ăn rất ngon lành. Sau khi bắt được mình bỏ bé vào thùng cactong nhưng bé vẫn còn sợ nên cứ mỗi lần cho ăn là lại quào.

Lúc đầu mới bắt thì ba cho dữ vài ngày xem coi có ai nhận không nhưng vì nhà mình cho thuê, mấy chị mướn nhà nói với ba mình không nên dữ vì mèo hoang nuôi dễ chết nên Ba bảo mau tìm chủ ngay không ba thả nó đi. hix hix.

Giờ mình phải cho bé đi gấp vì điều kiện không cho phép, ba thì đi làm cả ngày có khi còn trực đêm, mình còn phải đi học nên ba không cho nuôi, cộng thêm mấy chị sinh viên mướn nhà nói vô nữa làm ba mình càng không muốn giữ lâu.

Bạn nào có lòng tốt nhận bé về nuôi, thương yêu chăm sóc bé giùm mình nhé! Gấp lắm mọi người ạ!
Dưới đây là hình của bé. Bé rất dễ thương, ngay chỗ gần lông mày có 2 đốm đen rất cute, lông màu trắng và xám.

Bạn nào muốn nhận nuôi thì comment số ĐT ngay dưới đây hoặc add nick mình: teni.fairy để mình liên lạc lại và cho bạn địa chỉ nhà nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.