• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Vũng Tàu Bác nào biết chỗ nào bán ngao tây tạng????

Mr.hoa68

E đang cần mua dòng ngao tây tạng về nuôi mà không biết nhiều về dòng này( chỉ nhìn qua hình ảnh trên mạng) và cũng không biết địa chỉ nào tin cậy để mua ở Tphcm.Bác nào biết có thể chỉ bảo e đuoc không? E xin cám ơn nhiều nhiều!!!!

great.4409

Active Member
a share google trại ngao tạng phượng hoàng.anh này bán uy tín lắm.trc khj nuôi a nên tham khảo kỷ.em vs thằg bạn cũg ham hố đẩy mỗi thằg 1 con 16tr/3 tháng nặng 17kg.bgio nó như cục nợ của e.nuôi cực wá...

Mr.hoa68

a share google trại ngao tạng phượng hoàng.anh này bán uy tín lắm.trc khj nuôi a nên tham khảo kỷ.em vs thằg bạn cũg ham hố đẩy mỗi thằg 1 con 16tr/3 tháng nặng 17kg.bgio nó như cục nợ của e.nuôi cực wá...
Mình ở tận trong vũng tàu! Trại bạn nói ngoài quảnh ninh ko xem tận mắt được.Bạn mua có 16tr/con thôi ah? Có thể gửi mình xem tham khảo được ko? Tầm tiền 20trieu mua được con nào bờm như bờm sư tử ko nhỉ?

great.4409

Active Member
anh cứ lh trưc tjếp vs a hoàng chủ trại chó.ãnh sẻ cho a hình từng con+số đo+cân nặng+hình cha mẹ.nói chung rất uy tìn vs chuyên nghjệp.e k phải wảng bá.mà muốn gjúp a tìm đc chó ưng ý thôi.với lạj e vs thằng b đang nuôi 2 con cái...có gj a đt cho e đj.ae mjnh nc dễ hơn.em hay về nhà ngoạj chơi lắm.ở ngAy đình phước hoà luôn đó...còn bườm lion thì do mìh chăm sóc kỹ từ nhỏ thì lông máu sẽ chắc khoẽ rồi sẽ ra bườm đẹpthôi.số đt của e 01284197388