• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán Đàn Labrador mới đẻ xinh như thiên thần 2Nd

PineLab

YTC Developer
còn lại duy nhất bé cái đẹp nhất đàn đeo dây trắng, định giữ lại làm giống nhưng bận việc nên cần tìm chủ mới cho nó. Mình rất đắc ý về bé này, khung to, chân tay to, đầu thủ to ngắn như chó đực nên mong tìm 1 người chủ am hiểu 1 chút về Labrador để so sánh nó với các em còn lại trong đàn, các bác nào chưa xem mà bảo nó cuối cùng là ế thì...xin lỗi ạ :D

PineLab

YTC Developer
còn lại duy nhất bé cái đẹp nhất đàn đeo dây trắng, định giữ lại làm giống nhưng bận việc nên cần tìm chủ mới cho nó. Mình rất đắc ý về bé này, khung to, chân tay to, đầu thủ to ngắn như chó đực nên mong tìm 1 người chủ am hiểu 1 chút về Labrador để so sánh nó với các em còn lại trong đàn, các bác nào chưa xem mà bảo nó cuối cùng là ế thì...xin lỗi ạ

PineLab

YTC Developer
còn lại duy nhất bé cái đẹp nhất đàn đeo dây trắng, định giữ lại làm giống nhưng bận việc nên cần tìm chủ mới cho nó. Mình rất đắc ý về bé này, khung to, chân tay to, đầu thủ to ngắn như chó đực nên mong tìm 1 người chủ am hiểu 1 chút về Labrador để so sánh nó với các em còn lại trong đàn

PineLab

YTC Developer
còn lại duy nhất bé cái đẹp nhất đàn đeo dây trắng, định giữ lại làm giống nhưng bận việc nên cần tìm chủ mới cho nó. Mình rất đắc ý về bé này, khung to, chân tay to, đầu thủ to ngắn như chó đực nên mong tìm 1 người chủ am hiểu 1 chút về Labrador để so sánh nó với các em còn lại trong đàn