• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán đàn Alaska 2 tháng tuổi

ductu82

Các be đã tiêm 1 mũi 5 bệnh,bạn nào quan tâm lh số dt 0936012210 đt bàn 8259919 nếu bạn muốn xem tận nơi thì đến só 29 Nguyễn Thái Học
Chỉ còn 5 bé nữa thôi,các bé đang cần tìm chủ mới :)

em ngồi ngoài cùng bên trái của pic cuối cùng là boy hay girl vậy bạn, bạn để em nó bao nhiêu thế? Mà nhà bạn trong Hà Đông hay ngoài Hà Nội? Nếu bạn ở Hà Đông thì hôm nào mình ghé qua xem bé nhé

ductu82

hoangmieu_huskyandsamoyed said:
em ngồi ngoài cùng bên trái của pic cuối cùng là boy hay girl vậy bạn, bạn để em nó bao nhiêu thế? Mà nhà bạn trong Hà Đông hay ngoài Hà Nội? Nếu bạn ở Hà Đông thì hôm nào mình ghé qua xem bé nhLaff boa
Là boy bạn ạ,minh ở Hà Nội

ductu82

hungxalo0711 said:
hoi? them cho' nha` de? ko vay ???? bao? hanh` ra sao ?
Chó nhà đẻ bạn à,mình ko phải buôn bán chuyên nghiệp nên ko biết bảo hành đâu :) chỉ biết tiêm phòng là ok rồi

hungxalo0711

bao? hanh` la` bao? dam? khong bi nhiem~ 5 benh. nguy hiem do', neu' bi benh thi`1 doi? 1 hoac. hoan` tien`, nhu vay nguoi mua moi' yen tam mua ban a. Neu' ban ok nhu the' minh se qua xem va` bat' 1 em :)

ductu82

hungxalo0711 said:
bao? hanh` la` bao? dam? khong bi nhiem~ 5 benh. nguy hiem do', neu' bi benh thi`1 doi? 1 hoac. hoan` tien`, nhu vay nguoi mua moi' yen tam mua ban a. Neu' ban ok nhu the' minh se qua xem va` bat' 1 em :)
À thế thế thì mình tiêm phòng 5 bệnh rồi,bảo hành 2 tuần ok ?