• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 2 bé mèo 34 đực , ald lai 34 đực 6 tháng tuổi

thanhthy

Tình hình là lúc trước mình có đăng bán bé 34 Chivas đực .. có khá nhìu bạn gọi điện thoại hỏi mua lúc đó mình cũg bận lắm nhưg do còn thương quá ko nỡ để bé về với chủ mới nên ko bán nữa ... Nhưng nay tình hình là đã quá bận ko thể nào có thể nuôi nỗi 2 bé dc nữa .. nên thôi để mấy bé lại cho bạn nào có điều kiện chăm sóc hơn mình ... cái này là do mình bận quá ko có điều kiện để chăm lo tốt cho mấy bé .. chứ ko pải mình kinh doanh buôn bán kiếm lời gì hết .. nên mình sẽ để giá luôn trên này ... mình thanh lý toàn bộ đồ để nuôi luôn 2 bé ... nếu bạn nào rước luôn 2 bé dùm mình thì mình tặng hết luôn dụing cụ sinh hoạt hằng ngày của mấy bé .....

Pé 34 Chivas đực , hany được khoảng hơn 6 tháng , có sổ chích ngừa đầy đủ, bé ở ngoài nhìn rất xinh và đánh yêu lắm, chụp hình thiệt dìm hàng .. rất thích ngủ kế bên cạnh chủ .. :)) nói chung là rất nhõng nhẽo..ăn uống đủ kiểu ăn cơm trộn pate , ăn hạt ,,, đi wc rất ngoan ... 3tr

Pé thứ 2 là bé Ny 34 lai ald đực được khoảng 7 tháng mấy ,,,, bé này cực kì lanh lợi, rất khôn .. và sở thích là rất thích ăn gà luộc , chích ngừa đầy đủ .... ăn hạt ăn cơm khá giỏi , lông bé lúc nào cũng sạch .. và rất thích làm trò .... đi wc rất đúng chổ ( thùng wc của nó mà dơ là nó ko chịu đi luôn) .... 2tr9

trụ cào móng của tụi nó .. mua ở cat tree ... 800 mấy gần 900lk ... nay mình để lại 400k ..

nhà mình ở quận 10 sg .. b nào ở gần có thể chạy qua chơi với bé cho vui

Mình chỉ bán bé tại nhà .. ko ẵm bé đi đâu... nên b nào yêu thương bé thì qua nhà mình nhé ..

666/10/2 đường 3/2 p14 q10
.
0942.099.099 ( thy)

:Onion36: :keke_hehe: :keke_hehe: :keke_hehe: :Onion36: