• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán 4 em puz cực xinh ...nhanh tay các bạn nhé !

Status
Không mở trả lời sau này.

cuncon_online169

YTC Developer
mình bán 4 em puz cực xinh....đặc biệt rất mũm mĩm đáng yêu!!!! ......giá mềm 1em 3tr-3tr5 ....bạn nào muốn mua thì liên lạc với mình wa sdt 0988493536 ( gặp Trần Ngư) Mình ở Bình Tân nhe!!!!

cuncon_online169

YTC Developer
toypoodle_123 said:
uhm , mình thấy có link hình ở trên bài mà bạn , vẫn xem hình dc mà bạn
ua`...nhưng bạn faj? bam' vao` link moj' xem hinh` dc faj ko ban....minh` thay' moj. ng post hinh` la` thay hinh` ljen ko phai bam' vao link nua~...ban co' the? chi? minh` dc ko...tk ban

Thonthon

Diamond Member
cuncon_online169 said:
ua`...nhưng bạn faj? bam' vao` link moj' xem hinh` dc faj ko ban....minh` thay' moj. ng post hinh` la` thay hinh` ljen ko phai bam' vao link nua~...ban co' the? chi? minh` dc ko...tk ban
bạn gửi link sang đây,mình up ảnh cho.

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
cuncon_online169 said:
mọi lần mình post hình thì mình chỉ cần copy , paste ảnh vào bài viết là xong mừ

cuncon_online169

YTC Developer
Thonthon said:
bạn gửi link sang đây,mình up ảnh cho.
ủa...sao làm dc hay vay...chỉ cho mình cách úp hình lên dc ko bạn.....mình up len nhưng ko thấy hình..chỉ thấy cái link thuj.....bạn có thể chỉ mình cách post hình dc ko...tk ban nha.....ban cho minh xin cai yahoo nha'....bay gjo minh` phaj dj hoc ruj`...toj' về sẽ nhận tn củaban...tk ban nhjeu` lam

Thonthon

Diamond Member
toypoodle_123 said:
mọi lần mình post hình thì mình chỉ cần copy , paste ảnh vào bài viết là xong mừ
Đó là trước kia thôi.bây giờ server quá tải nên chỉ được để link ảnh.tối nay mình sẽ hương dẫn bạn cách post ảnh chi tiết........................bây giờ đi học đã.:d

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Thonthon said:
Đó là trước kia thôi.bây giờ server quá tải nên chỉ được để link ảnh.tối nay mình sẽ hương dẫn bạn cách post ảnh chi tiết........................bây giờ đi học đã. :D
Up phụ bạn nữa nà , cho mí em nó sớm về nhà mới
ps " thonthon : Giờ này mừ phải đi học à bạn

Thonthon

Diamond Member
toypoodle_123 said:
Up phụ bạn nữa nà , cho mí em nó sớm về nhà mới
ps " thonthon : Giờ này mừ phải đi học à bạn
Đi học ca 5h30-7h mà............lớp 9 nên học căng lắm..............

toypoodle_123

T.Viên Năng Động
Thonthon said:
Đi học ca 5h30-7h mà............lớp 9 nên học căng lắm..............
uhm , giờ bạn đi học về rồi hướng dẫn bạn ý cách post ảnh đi , để mình xem ké luôn , để có ai hỏi mình còn biết trả lời ^^

cuncon_online169

YTC Developer
Thonthon said:
Đó là trước kia thôi.bây giờ server quá tải nên chỉ được để link ảnh.tối nay mình sẽ hương dẫn bạn cách post ảnh chi tiết........................bây giờ đi học đã. :D
ban hoc ve` chua....khi nao ve` thi chi? cho minh` cach post anh? nghen....ban add yahoo cua minh nghen visaolove16

Status
Không mở trả lời sau này.