• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán 5 cháu mèo xù tuổi 1 tháng rưỡi :x

MinKyu

Member
Nhà mình hiện có 5 bé mèo đã 1 tháng 3 tuần tuổi , các bé rất khỏe mạnh , ham ăn và biết đi vệ sinh đúng chỗ .

Bạn nào muốn đón 1 bé về thì liên lạc với mẹ mình theo số 0943846696 , hỏi cô Châu , phiền các bạn đừng nhắn tin nha vì mẹ mình ko biết nhắn tin đâu :p

Các bạn có thể đến xem trực tiếp các bé theo địa chỉ nhà mình : số 2 ngõ 127/15/1 Văn Cao - Ba Đình .

Đàn có 5 cháu thì 4 cháu cái và 1 cháu đực, 2 màu vàng đi tất , 1 be hồng và 2 khoang trắng hồng siêu yêu

Mình khá bận nên không có thời gian chụp ảnh cho các cháu, các bạn có thể tham khảo lại topic lứa trước nhà mình nhé, lần này lông đẹp và xù hơn hẳn ^^ http://www.yeuthucung.com/topic/38580-ban-4-chau-meo-xu-xinh-xan-x/

Update: Đã up ảnh các bé ở bên dưới rồi các bạn nhé! ^^

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Úp mở hàng cho b nè, giựt tem cho các bé mau về với chủ mới ^^

MinKyu

Member
mình cũng không có nhiều thời gian online, các bạn có nhu cầu cứ gọi trực tiếp cho mẹ mình hoặc trực tiếp qua nhà thăm các cháu nhé ^^. mình là con trai nhé !

MECSADEC

NGười anh Vĩ đại
cho em xin giá em mèo cái trăng vào inbox nha chị

lovelybobble9xx

Thành Viên Uy Tín
thích giống mèo này nhưng không biết đây là giống mèo gì và giá cả như thê nào, chủ thớt có thể cho mình xin ít thông tin và giá cả về các bé đk k ạ?

MinKyu

Member
hiện tại chỉ còn 1 bé cái màu be hồng và 1 bé đực khoang hồng trắng do 1 bạn đã đặt cọc nhưng không đc bố mẹ cho phép nên đành gửi lại, các bạn nhanh tay lên nào ^^