• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Bán bé Pug đen 8 tháng tuổi

HikaruNo1

---Xin ad cho mình đăng một tin nhé, thực sự mình đang buồn quá,ko biết làm sao, mình đang nuôi bé Pug đen, bé sinh ngày 5/7/2015 giới tính đực,mình nuôi bé cũng được 8,9 tháng rồi, bé đáng yêu hiều động và quấn chủ lắm, đi đâu bé cũng đi theo. Bé rất thông minh.
bé là pug thuần chủng, bệ vệ mặt nhăn rất đẹp

---sắp tới 15/5 này mình phải chuyển nhà và công tác, nên ko thể mang bé theo được, mình nghĩ hết cách ko biết làm thế nào nên hôm nay phải lên đây đăng bài bán bé.

---Lúc nhỏ mình mua bé 4,5tr nay mình để lại bé với giá 5tr hy vọng tìm được chủ tốt cho bé, mình có sẵn quần áo, phấn cho bé, có áo ấm, có giỏ xách, sổ khám bệnh đầy đủ. Mình chỉ bán cho chủ nào thương bé, có điều kiện lo cho bé thôi, ko bán cho thương lái hay trại nuôi sinh sản.thật sự mình hết cách mới bán bé đi, xin mọi người đừng trả giá tới lui.

--Bé tên Tiger ..... bạn nào có điều kiện đón bé xin liện lạc với mình sdt 0909.077.250 Chung Cư CoNic đường Nguyễn Văn Linh ( gần bến xe Q8 )
Hình bé
https://www.facebook.com/groups/SGoffline.HNNYC/565215396994566/?notif_t=like&notif_id=1462677430969692

Last edited: