• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán Bầy Bắc Kinh Thuần Chủng (Chó nhà đẻ)

Status
Không mở trả lời sau này.

nhilun92

YTC Developer
cho xin cái giá lun nè chủ topic ơi

bachmahoangtu12368

YTC Developer
mấy ng buôn bán này ngộ thiệt, đăng bán thì để giá lên, gì giấu giếm hòai, để giá mọi ng cùng xem, rồi tùy mỗi ng quyết giá mua. Dù đẹp hay không, thích hay không, giá cả là quan trọng nhất. Đã ghi nội dung thì cái giá có vài con số mà cũng không ghi được sao??????????

bachmahoangtu12368

YTC Developer
Mình nói vậy k được sao, ai cũng có quyền bình luận, lập topic mà cấm nta ý kiến nghe dc k, ai mua bán cũng để giá rồi nv tiện hơn, dc thì dt, chứ lỡ k mua dt nc cũng ngại. Ai mua bán cũng nv thôi, những thành viên tiêu biểu như: nhilun92, kaitetrinh... luôn để giá lên. Bạn đừng trách nta vậy diễn đàn chỉ dành cho ng bán thôi, ng mua k dc nói hay thắc mắc j hay sao???

Alvin_nemo

YTC Developer
bachmahoangtu12368 said:
Mình nói vậy k được sao, ai cũng có quyền bình luận, lập topic mà cấm nta ý kiến nghe dc k, ai mua bán cũng để giá rồi nv tiện hơn, dc thì dt, chứ lỡ k mua dt nc cũng ngại. Ai mua bán cũng nv thôi, những thành viên tiêu biểu như: nhilun92, kaitetrinh... luôn để giá lên. Bạn đừng trách nta vậy diễn đàn chỉ dành cho ng bán thôi, ng mua k dc nói hay thắc mắc j hay sao???
đây ko phải lần đầu tiên mình bán chó bkk thuần chủng ở đây,ai mua chó mình đều bít mình đặt uy tính hàng đầu có gì trao đổi trực tiếp có cái giá muốn nói sao chả được,quan trọng coi chó và uy tín thôi ,mà mình buôn bán đợi bạn chỉ dạy sao ?

Status
Không mở trả lời sau này.