• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

bán bắc kinh mang thai 11tr (dòng siêu mini thuần 100%)

piloveduy

YTC Developer
Cần bán: bắc kinh mang thai 23ngày
Tuổi 12tháng
Sức khoẻ tốt co sổ theo dõi từ nhỏ đến bây giờ
Dt 01867727178

ilovedogi

Member
11 triệu ? Biết đe mấy con mà bán giá mắc vậy ban ? Ai mua ? Đê 11 triêu mua alaska cho đe còn nhiều tiền hơn . bán mắc quá luôn @@

great4409

YTC Developer
ilovedogi said:
11 triệu ? Biết đe mấy con mà bán giá mắc vậy ban ? Ai mua ? Đê 11 triêu mua alaska cho đe còn nhiều tiền hơn . bán mắc quá luôn @@
lỡ đẻ 2,3 thì bạn trách đc ai !?còn nếu đẻ 5,6,7,8 con thì bạn có dám cho free 50% dân số k !?chém gió

up phụ Duy nhé

chenglylong

thế thì để đẻ xong rồi bán giống này đâu có đẻ nhiều chắc chỉ 2-3 con là cùng mà mới mang thai 23 ngày thì biết thế nào được

ilovedogi

Member
Xl ban nhak . 11tr thằng nào mua ngu ráng chiu . 11tr sao ko đơi no đe luôn đi rồi bán . coi thư bao nhiêu con . chưa chắc bạn biết chó bằng minh đâu ơ đo mà nói nguoi ta ko hiêu gi về chó . ( ông a tôi bán 11tr 3 con phóc sóc nek còn chưa nói mà nó bán con bắc kinh mang bầu 11tr đê giá trên trời dưới đất ko ) hạ giá còn may có nguoi mua

piloveduy

YTC Developer
ilovedogi said:
Xl ban nhak . 11tr thằng nào mua ngu ráng chiu . 11tr sao ko đơi no đe luôn đi rồi bán . coi thư bao nhiêu con . chưa chắc bạn biết chó bằng minh đâu ơ đo mà nói nguoi ta ko hiêu gi về chó . ( ông a tôi bán 11tr 3 con phóc sóc nek còn chưa nói mà nó bán con bắc kinh mang bầu 11tr đê giá trên trời dưới đất ko ) hạ giá còn may có nguoi mua

cuncung11

YTC Developer
Nói chung là thuẬn mua vừa bán, ai thấy thích hoặc thương lượng dc thì mua, có gì đâu mà ầm ỉ , chó 23 ngày chưa siêu am dc chuẩn 100/100, nên cần trung thực trong mua bán, làm ăn có đức thì mặc sức mà ăn thôi , thân chào

PET Palace

YTC Developer
23 ngày đã siêu âm đuoc rồi sao , ở chỗ nào hay vậy , chỉ mình với , mình nuôi gần 20 con poodle cái và 6 năm nuôi chihuahua , phóc sóc , bulldog , toàn siêu âm hơn 30 ngày , nhiều khi 30 siêu âm vẫn chưa thấy con nè , bạn này đúng là chuyên nghiệp và am hiểu về chó nên mới 23 ngày đã siêu âm được rồi , cần học hỏi kinh nghiệm ở bạn thôi

lelinh27021988

T.Viên Năng Động
cuncon0906 said:
Cào bàn phím nịnh không biết nhục à
Nóng nẩy vậy bạn. Bắc kinh nhà tôi lấy giống mất 800k. giờ 35 ngày rồi chả thấy bụng gì cả. thôi mất toi 800k