• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Bán cún Jack Russell nha.

FISH

Member
Chào các bạn, mình đang tìm chủ cho 2 em cún nhà mình. Là giống Jack Russell lai với chó Nhật. Là đực, màu trắng, vệt vàng nhạt. Sn 13/09/2014 . Rất năng động, nếu các bạn tìm một em ngoan ngoãn hiền lành thì không đúng nơi rồi hihi. Mình muốn tìm chủ tốt, không có ý định mua bán kiếm tiền gì , đợt trước mình cũng đã bán và tỉm được chủ rất tốt. Lần này là lần cuối mình bán chó thế này, do sơ suất chưa triệt sản kịp. Vì cuộc sống sau này của tụi nó phụ thuộc vô mình nên mình phải lựa chọn chủ rất kĩ, mình không cần chủ phải thật giàu, nhà thật to, chỉ mong chủ có tâm và có điều kiện chăm sóc tốt. Mình ở Bình Thạnh, sẽ đem cún tận nhà cho các bạn. Các bạn liên lạc qua mail cho mình nha. Mình sẽ gửi Hình và Video cho các bạn. Vì mình còn đi học, lần trước cho sdt rồi bị gọi liên tục, không nghe đt rồi mình bị chửi :(
Mail của mình : dongngocvikhanh@gmail.com, ( sn94 )
Giá em nó : 950k ( đã chích , 2 bịch sữa cho chó con)
Sau vài tuần về nhà mới hi vọng các bạn gửi hình em nó cho mình để mình yên tâm.
Cảm ơn các bạn đã đọc !
Chào :)

taurus_kimnguu

Bạn cho mình xin hình của bé và bố mẹ vào viber sdt 01286464133 nha, mình ko xài mail nên ko liên lạc đc vs bạn.
Tiện thể cho mình hỏi giống này có to ko? Khoảng nhiu kg?