• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Bán cả đàn mèo mẹ và con aln

dominhnguyet

Active Member
Chào Bạn
Tôi kg biết ai đã trả giá 8 trđàn mèo nhà Bạn ,chăcs Bạn bực phải kg,
Bạn nặng lời quá ,gây sốc cho bạn nào trả giá đó
Chúc đàn mèo mau về nhà mới
không vấn đề gì, tôi không mua mà chi la mua hộ 1 anh bạn ở công ty anh ấy khong co nic để vào và nhờ trả giup, ở đây cung co nhung nguoi co văn hóa và cung rất nhiều nguoi vô văn hóa bạn ạ, nhưng loại nguoi vô ăn hóa như vậy không ít, và cung khong bao giờ mình phải bận tâm với nhưng câu noi thiêu văn hóa đó cua 1 nguoi không quen biết, Nếu là 1 diễn đàn trực tuyến, trao đổi đấu giá trực tuyến chăc sẽ không bao giờ cho phép kiểu ắn nói chợ bũa kiểu cháo lòng tiết canh như thế, cung may đây la 1 diễn đàn ảo trên mạng nên vì vậy mới có nhưng trò lố bich và thiếu văn hóa như thé tồn tại....

Last edited:
Uppppppppplpppppppp xl nhé có ng trả giá 12tr mình còn chưa bán!có bạn nào trả 8tr thù xin phép thay mặt mèo mẹ và đàn mèo con nhổ nước nọt vào mặt nha!c
Đã là chợ để mua bán thì người ta có quyền trả giá chứ,mình thấy hợp lý thì bán không thì thôi chứ sao lại dùng những lời lẽ mất hay như vậy.Mỗi người có một đánh giá riêng và nhìn nhận giá trị của mỗi con mèo khác nhau,để nuôi 1 con mèo mới đẻ đến lúc tách mẹ cũng không đơn giản.Tẩm bổ cho mèo mẹ,rồi chăm mèo con,tiêm phòng...v...v chưa kể không may nó ốm đau,ăn uống không hợp đi ngoài nữa.Nói chung là nhiều vấn đề lắm.

Doremon123

Member
không vấn đề gì, tôi không mua mà chi la mua hộ 1 anh bạn ở công ty anh ấy khong co nic để vào và nhờ trả giup, ở đây cung co nhung nguoi co văn hóa và cung rất nhiều nguoi vô văn hóa bạn ạ, nhưng loại nguoi vô ăn hóa như vậy không ít, và cung khong bao giờ mình phải bận tâm với nhưng câu noi thiêu văn hóa đó cua 1 nguoi không quen biết, Nếu là 1 diễn đàn trực tuyến, trao đổi đấu giá trực tuyến chăc sẽ không bao giờ cho phép kiểu ắn nói chợ bũa kiểu cháo lòng tiết canh như thế, cung may đây la 1 diễn đàn ảo trên mạng nên vì vậy mới có nhưng trò lố bich và thiếu văn hóa như thé tồn tại....
???? Vô văn hoá?đường chợ???
Ai là người vô văn hoá?ai là ng nnghịt ngã ở đây vậy?riêng chuyện trả giá,và cách nói đã có thể nói lên điều đó!!

xx_Thanh_xx

Super Moderator
Staff member
Super Moderator
Thứ 1: ko đc spam bài hàng loạt (cảnh cáo lần 1)

Thứ 2: Nói năng phải lịch sự, tôn trọng người khác

MeoMeo Sonata

Cửa hàng nào ghi GIÁ NHẤT ĐỊNH thì sẽ không còn ai trả giá nữa, đó là văn minh trong mua bán, bởi như thế nào là giá phải chăng thì không phải người nào cũng nắm được, đôi khi phải thử để không mua hớ. Buôn bán còn tuỳ theo hoàn cảnh, có khi là sự chia sẻ hay mong muốn tìm được người chủ tốt để trao gửI các bé, có những bé mèo được rao ban đầu với giá cao nhưng sau phải bán với giá thấp hơn rất nhiều...
Chợ nào thường nói thách và người bán nào hung hăng, gây gỗ với khách chắc chắn sẽ không còn ai dám ghé mua, thôi thì cứ " hữu xạ tự nhiên hương " chẳng cần phải phí sức...