• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM bán chó alaska 3 tháng tuổi 0919225861

Status
Không mở trả lời sau này.

tuanbubu113

bỏ đj b...làm k lại tập đoàn này đâu....mình hiểu b mà....

mai mốt gặp đc thì tạm gjam nó 1,2 tháng tội phát biểu bừa bãi là nó sợ à...

p/s mấy thánh chưa bjết ng ta ra sao vs đag công tác ở dâu thì đừng có tỏ rA nguy hjểm để rồi sao này vừa run vừa xjn lỗi nha

up
cám ơn bạn nhiều nhé

milu123

YTC Developer
bỏ đj b...làm k lại tập đoàn này đâu....mình hiểu b mà....

mai mốt gặp đc thì tạm gjam nó 1,2 tháng tội phát biểu bừa bãi là nó sợ à...

p/s mấy thánh chưa bjết ng ta ra sao vs đag công tác ở dâu thì đừng có tỏ rA nguy hjểm để rồi sao này vừa run vừa xjn lỗi nha

up
Mình ko có ý gi cả nhưng đây là trang mua bán thì mọi người có quyền bình luận bạn great.4409 nhé. Mình rất ít khi lên tiếng nhưng thấy hình như bạn làm hơi lố, : mai mốt gặp dc thì tạm giam nó 1,2 tháng....... : nghe hơi chói tai.
Công tác ở đâu thì đó không quan trọng bạn nhé, ở đây trên trang mua bán này mọi người nếu mua bán chân thật, góp ý phát triển thì không có gi phải vừa run vừa xin lỗi cả, họ chỉ góp ý chủ top là không nên nóng nảy chứ họ có nói gi và chủ top à họ nghĩ chó trung quốc hay lai đó là chuyện của họ, của cá nhân mọi người mua bán nên đến tận nơi xem thuận mua vừa bán thôi bạn à. Đừng nóng nảy quá.

great.4409

Active Member
Mình ko có ý gi cả nhưng đây là trang mua bán thì mọi người có quyền bình luận bạn great.4409 nhé. Mình rất ít khi lên tiếng nhưng thấy hình như bạn làm hơi lố, : mai mốt gặp dc thì tạm giam nó 1,2 tháng....... : nghe hơi chói tai.
Công tác ở đâu thì đó không quan trọng bạn nhé, ở đây trên trang mua bán này mọi người nếu mua bán chân thật, góp ý phát triển thì không có gi phải vừa run vừa xin lỗi cả, họ chỉ góp ý chủ top là không nên nóng nảy chứ họ có nói gi và chủ top à họ nghĩ chó trung quốc hay lai đó là chuyện của họ, của cá nhân mọi người mua bán nên đến tận nơi xem thuận mua vừa bán thôi bạn à. Đừng nóng nảy quá.

xin vui lòng đọc chữ ký...xin cám ơn sự hiểu biết và ý lời góp ý của nhà đạo đức......!!!!!

up phụ anh !!!

Status
Không mở trả lời sau này.