• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán chó con trong 1 ngày duy nhất 8-9/8/2012

Status
Không mở trả lời sau này.

giangbkdl

YTC Developer
Đàn nhà mình còn 1 bé cái duy nhất. Bé đã được 2 tháng 25 ngày . Đã ăn được cơm và biết đi vệ sinh đúng chỗ. Bé rất phàm ăn và nghịch ngợm. Đặc biệt bé đeo 4 đôi ủng trắng rất kute, ngực có yếm trắng hình Ngôi Sao 5 cánh :le_luoi:
Thành phần xuất thân :
- Bố là chó Labrado thuần chủng
- Mẹ là Nhật lai

Mấy anh chị của bé thì lông có tý xù, còn bé này lông mượt lắm.

Lần này là lần cuối mình rao bán bé, thời gian là 1 ngày từ ngày 8-9/8/2012. Sau ngày mùng 9 nếu ko có ai đến đón bé mình sẽ để bé lại nuôi.
Vì thế mình giảm giá lần cuối xuống còn 500k (miễn fix các thể loại - mình đã fix nhiều lắm rồi từ 900k xuống còn 500k)
Bạn nào muốn sở hữu 1 chú cun kute về nuôi thì nhanh chân kẻo lỡ mất cơ hội hiếm có này :gongxi-1:

Bé có thói quen ngủ duỗi hết chân tay ra như ếch ấy , nhìn yêu không chịu được :03:

Mình hiện đang ở Phú Đô - Mỹ Đình - Hà Nội

Phone : 0938243688 (các bạn miễn sms nhé, mình nghĩ nếu thực sự muốn mua bé thì ko ai tiếc 1 cuộc điện thoại đâu phải ko :gongxi-1: )
Mọi người đi qua up phụ mình với nhóe :le_luoi:

giangbkdl

YTC Developer
1 ngày đẹp trời để đón cún. Đã có nhiều người gọi điện hẹn đến xem cún. Vì thế bạn nào đến sớm nhất sẽ đón được em ý nhóe :gongxi-1:

giangbkdl

YTC Developer
up cho pé mau về nhà mới nào.pé chỉ còn 11 tiếng để về nhà mới thôi đấy.mọi người nhào zô mua nèo

thanks bạn :gongxi-1: trưa vui vẻ nớ

1 ngày đẹp trời để đón cún. Đã có nhiều người gọi điện hẹn đến xem cún. Vì thế bạn nào đến sớm nhất sẽ đón được em ý nhóe :gongxi-1:

Bạn ơi đã có ai đón em ý chưa? Hik, mình thích em nó quá đi mất. :juuuu:

giangbkdl

YTC Developer
Bạn ơi đã có ai đón em ý chưa? Hik, mình thích em nó quá đi mất. :juuuu:

Hiện tại thì chưa bạn ạ. Nhưng chiều tối nay có mấy ng hẹn qua xem, ban thik bé thì phải nhanh chân nhóe :gongxi-1:

Status
Không mở trả lời sau này.