• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán chó con.............vừa bán vừa cho

manamky

Tình hình là mình mới mua 1 con chó xù Nhật lai( đực, rất rất đẹp) bé quậy lắm..chó dc 2 tháng tuổi....nhưng vì ba me ko thích nuôi chó..mình xin bán lại cho những bạn thích nuôi....mình mua hết là 800k....mình share lai cho các bạn đúng giá ........mình ko bik đăng hình 0926 56 40 47 ( Phúc)... Mình rất muốn trả lại cho chủ....nhưng chủ ko nhận hix... ban nào thật sự yêu nó. thì hãy ll nhé qua nhà mình xem chó cũng dc

manamky

hix tại mình mua cộng dây, Chai xịt ve và chai sữa tắm còn đầy minh cho luon hix............nên minh bán với giá đó...theo kiểu nhượng lại cho ai thích đó mà hix

manamky

manamky said:
Tình hình là mình mới mua 1 con chó xù Nhật lai( đực, rất rất đẹp) bé quậy lắm..chó dc 2 tháng tuổi....nhưng vì ba me ko thích nuôi chó..mình xin bán lại cho những bạn thích nuôi....mình mua hết là 800k....mình share lai cho các bạn đúng giá ........mình ko bik đăng hình 0926 56 40 47 ( Phúc)... Mình rất muốn trả lại cho chủ....nhưng chủ ko nhận hix... ban nào thật sự yêu nó. thì hãy ll nhé qua nhà mình xem chó cũng dc
bây h ba me mình cấm nuôi luôn rồi, mình Fix 200k còn 600k ...nếu ko ai mua mình sẽ cho nó vào các cữa hàng mua ban chó...mình hết cách rùi, vì mua bằng tiền các bạn sẽ quý mến nó hơn, nếu mình cho ko các bạn thì các bạn sẽ ko quý nó.....Thanks các bạn đã quan tâm

shinmeomeo

I ♥ Border Collie
manamky said:
bây h ba me mình cấm nuôi luôn rồi, mình Fix 200k còn 600k ...nếu ko ai mua mình sẽ cho nó vào các cữa hàng mua ban chó...mình hết cách rùi, vì mua bằng tiền các bạn sẽ quý mến nó hơn, nếu mình cho ko các bạn thì các bạn sẽ ko quý nó.....Thanks các bạn đã quan tâm
cho mình fb để xem hình nhé

bachmahoangtu12368

YTC Developer
Duytan123 said:
Ba mẹ không cho nuôi thì mua làm gì?
Cứ vào cửa hàng hỏi xem có bán được 600k không mà bày đặt!
Không đồng ý với bạn, bạn thử xem trên forum này có chó nhật nào giá dưới 600 k? Chỉ có đi ra tiệm bán chó thì cho dù mua rẻ thì cũng là chó bệnh, nuôi vài tuần là chết. Đương nhiên đi bán vô mấy tiệm đó thì k dc giá 600 là phải rồi, vì nó mua lại mà, rồi bán ra mới hơn giá 600. Trên đời này có ai cho không ai bao giờ!

manamky

Duytan123 said:
Ba mẹ không cho nuôi thì mua làm gì?
Cứ vào cửa hàng hỏi xem có bán được 600k không mà bày đặt!
Mình vào cữa Hàng mình ko bán, mà mình cho họ để họ bán cho ng thật sự cần mua, Và ban cmt như thế trong như thiếu lịch sự

manamky

manamky said:
Mình vào cữa Hàng mình ko bán, mà mình cho họ để họ bán cho ng thật sự cần mua, Và ban cmt như thế trong như thiếu lịch sự
Vì nếu cho ng o ngoài, họ ko có bỏ tiền ra mua, họ sẽ ko biết trân trong nó, Mình chỉ sợ điều đó thoi.