• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM bán chó ovcharka

PhongCa

từ ngữ dung tục đến thế là cùng... mà sao những lời lẽ như vậy mà admin vẫn ưu ái không bannick nhỉ ? thật ra chửi lộn thì không ai không biết nhưng người có tri thức ai lại bỏ Shit vào mồm mà phun ra như bạn làm hôi thối những người chung quanh và ô nhiễm diễn đàn :18_003: nếu bán tốt giá cả hợp lý thì con chó của bạn đã về với chủ mới xong rồi còn ôm khư khư tới giờ là đủ hiểu !:35:luôn bảo người khác là chó là nghiệt súc thế mà comment vẫn đối đáp lại được thì chắc cả họ nhà bạn giống mình đấy đúng là tự vả vào mồm chửi người ta mà không nghĩ lại mình:37:thay vì ở đây bô bô cái mồm dung tục ra thì bạn nên tập trung mà lừa gạt người khác tiếp đi ! bạn đùng lo sớm muộn gì 3 cái cơ sở của bạn cũng sẽ bị sờ gáy thôi:51:! không cần phải thề thốt gặp mặt được mình muốn làm gì ... đừng gấp khi nào mình sắp xếp được lịch rãnh rỗi sẽ mời quản lý thị trường thành phố khảo sát nơi bạn ! :35:thế chủ 3 cơ sở thử up 3 cái hình lên cho mình chiêm ngưỡng cái nào !?:17:nhớ up cả mặt để hôm nào mình mời cafe sáng nhe !

Last edited: