• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán chó phú quốc

Status
Không mở trả lời sau này.

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
Úp cho b...
2 e này cùng 1 bố mẹ hả b? Có ảnh bố mẹ ko?Sk thế nào,tiêm gì chưa?...B nên cho thông tin cụ thể(Giá này nên fix xuống chút lấy lộc dễ bán b à,nếu cùng pama thì 2 e này lai rùi,chó PQ bảng màu chuẩn hổng có màu trắng vàng tai như kia,mà lai hiếm bán đc giá chuẩn lém)
p/s: M chỉ nói ý kiến thế thui-Sory ko cố ý gạch đá gì nhé-Sai thì sửa-Sửa thì biết nhá ^^

huyen_nth

Kem_Ốc_Quế said:
Úp cho b...
2 e này cùng 1 bố mẹ hả b? Có ảnh bố mẹ ko?Sk thế nào,tiêm gì chưa?...B nên cho thông tin cụ thể(Giá này nên fix xuống chút lấy lộc dễ bán b à,nếu cùng pama thì 2 e này lai rùi,chó PQ bảng màu chuẩn hổng có màu trắng vàng tai như kia,mà lai hiếm bán đc giá chuẩn lém)
p/s: M chỉ nói ý kiến thế thui-Sory ko cố ý gạch đá gì nhé-Sai thì sửa-Sửa thì biết nhá ^^
chó khỏe mạnh, ăn khỏe chạy nhanh .Chó mới đc hơn 1 tháng nên nhà mình cũng chưa tiêm j. giá cả thì có thể thương lượng mà

Píp0

Pic thứ 2 mình thấy con màu đen đẹp đấy cũng quan tâm nhưng sợ bị lai bạn ơi

bạn có chắc là con màu đen là Phú Quốc 100% hok níu đúng là Phú Quốc 100% thỳ minh rước em zìa liền đó

huyen_nth

các bạn có thể đến tận nhà mình để xem rồi quyết định mua hay không mà
giá cả thì có thể thương lượng
nhà mình ở 64 An xá, Ba đình, HN
trc khi đến thì call đến số đt trên cho mình
:) :) :)

Status
Không mở trả lời sau này.