• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN bán chó phốc con giá sinh viên.

phuquoc123

Member
Mình nhận đặt gạch đàn chó phốc đã được 15 ngày tuổi. Chó mẹ màu đỏ cánh gián .Chó bố lấy của anh huynh chuyên phối giống phốc trên rồng bay bạn vào chếch xem nhé.chó bố hôm đấy mình hỏi mua 5 triệu nhưng anh y không bán. Đây là đàn cho con nhà mình .5 cái 1 đực. Mình bán 1 triệu 300n 1 con đực cái như nhau .con nào cũng vậy vì cả đàn đều đẹp .mua bán tại nhà. Số điện thoại mình .09222 03222.đây là hình các bé sau khi được 2 tháng sẽ cho các bé về nhà mới.

Last edited:

phuquoc123

Member
Cảm ơn các ban mình còn 2 con thôi nhé. Chó mẹ rất khôn mình mua lại của đoàn xiếc nhé .chó bố cũng là con rất đẹp của anh huynh 400k 1 lần phối .các bạn đừng nhìn màu nông mà đánh giá hãy xem nguồn gốc và con chó có khôn và biết nghe lời hay khong nhé. Cảm ơn đã xem tin

Last edited:

phuquoc123

Member
[QUO="Nguyen Hoang Long, post: 991821, member: 80751"]Màu lông xấu quá.Chó con mình mua ở trại đường tôn đức thắng có 1tr/1 bé bạn à.[/QUOTE]
Ban oi đừng nhìn màu mà đánh giá con chó xem nguồn gốc thế nào đã

[QUO="Nguyen Hoang Long, post: 991821, member: 80751"]Màu lông xấu quá.Chó con mình mua ở trại đường tôn đức thắng có 1tr/1 bé bạn à.
Ban oi đừng nhìn màu mà đánh giá con chó xem nguồn gốc thế nào đã[/QUOTE]
Đã là chó con thì người ta phải xem đẹp là cái đầu tiên.Còn chó bố,chó mẹ có khôn lõi nhưng chó con lại do tay người nuôi mới khôn được bạn à.Mình cũng có ông bác làm trại chó phốc, 365 ngày thì ngày nào cũng có chó con.Mình chỉ nói quan điểm của mình,chúc bạn may mắn.