• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Bán chó Tiny Poodle con và nhận phối giống Tiny Poodle nặng 2,3kg

beyeubeyeu

YTC Developer
Xem trên đây sẽ có hình cập nhật mới nhất các bé nhé mọi người :

https://m.facebook.com/profile.php?id=100001387523378

Cập nhật mới nhất 04-03-2015 . 1 bầy Tiny + Tea Cup Poodle đáng yêu sinh ngày 18-02-2015 gồm 3 bé nhưng do Chó Mẹ đè chết 1 đực còn lại 2 bé cái Tiny Poodle ( nếu giống Mẹ thì là size Tea Cup nha ).
Chó Mẹ nhập từ Thái có giấy chứng nhận nguồn gốc và gia phả rõ ràng size Tea Cup còn chó Cha nặng 2,3 kg. Bảo đảm đúng size nhé . Cứ đem cân để kiểm tra thoải mái nhé.
Giá của 1 bé Tiny + Tea Cup Poodle là 10 triệu. Điện thoại : 0126.771.8880 Minh (31 tuổi) không nhận tin nhắn nhé

Up Top để nhận Phối Giống( tìm thêm vợ cho ) Chó Poodle nhà mình. Bé nó đang sung quá !!!!!
Các bé đều đã có chủ mới đặt gạch hết rồi. Cám ơn mọi người đã ủng hộ . Khoảng 1 tháng rưỡi nữa sẽ có bầy mới toy - tiny poodle nhé mọi người.

hình mới chụp các bé lúc được 43 ngày nhé mọi người

Chào mọi người, hôm nay mình xin giới thiệu bầy chó Tiny Poodle mới nhà Mình
Bé Tiny Poodle Cherry nhà mình hạ sinh được 3 bé 1 đực + 2 cái SIZE Tiny 100% màu nâu đỏ nhé mọi nguời

Mình bán chó trên mạng đã lâu năm rồi nhé nên mọi người cứ yên tâm về độ thuần chủng, sức khỏe nhé. Mỗi bé khi về nhà với Chủ mới đều đã được chích ngừa Ca Rê 1 mũi có kèm theo sổ của Bác Sĩ Thú Y cấp đàng hoàng, ăn uống khỏe mạnh , cơm , cá , rau cải , thịt và thức ăn hạt đều ăn được nhé mọi người . Có tặng theo 1 số vật dụng tặng kèm theo bé nó nữa nhé các bạn

Poodle này mình mua ở Shop nhập Thái có giấy tờ đàng hoàng (qua nhà xem chó sẽ có giấy tờ cho các bạn xem luôn nhé ) ghi là Tea Cup nhưng mà chắc tại vì mình cho ăn nhiều quá nên bé nó nặng tới 2,2 kg lận nên bây giờ thành size tiny luôn :-( . Chó con sinh ngày 11-8-2014 được 42 ngày tuổi ,xỗ lãi rồi nhé . Mình nhận đặt gạch tới khi ăn uống khỏe mạnh và chích ngừa Carre xong sẽ giao chó nhé.

Chó Cha màu nâu đỏ nặng 2,3 kg nuôi ở nhà mình luôn nhé mọi người. 100% Size Tiny nhé !!!!!! Có nhận phối giống Tiny hay Toy đều được nhé mọi người. Bé đực nhà mình đã làm Cha của gần 10 bầy rồi nhé

10 triệu 1 bé Tiny Poodle nâu đỏ . Vui lòng điện thoại đừng nhắn tin nhé các bạn ĐT : 01267718880 Minh 30 tuổi (để các bạn dễ xưng hô nhé)
Fix nhẹ cho ai thật lòng thuơng yêu các bé nhé
Mời mọi người qua đặt gạch cho các bé mau ăn chóng lớn

Địa chỉ nhà mình 114E Ngô Tất Tố P22 Q.Bình Thạnh ( gần Sân Golf Him Lam) .Và ĐC: 20 đường số 7 P.Linh Trung Q.Thủ Đức . (Gần ngã 4 Thủ Đức trường Đại Học Sư Phạm Kỹ Thuật - Đại Học Ngân Hàng) .

Chúc mọi người mua may bán đắt và luôn vui vẻ nhé .

Chó Cha và Chó Mẹ đang xxx...

Các bé còn nhỏ nên lông còn ngắn và ít . Đây là bầy trước dòng Toy khi các bé đuợc 2 tháng tắm rửa sạch sẽ và chải lông để chuẩn bị theo chủ về nhà mới đây mọi người

Last edited:

beyeubeyeu

YTC Developer
Cập nhật mới nhất 04-03-2015 . 1 bầy Tiny + Tea Cup Poodle đáng yêu sinh ngày 18-02-2015 gồm 3 bé nhưng do Chó Mẹ đè chết 1 đực còn lại 2 bé cái Tiny Poodle ( nếu giống Mẹ thì là size Tea Cup nha ).
Chó Mẹ nhập từ Thái có giấy chứng nhận nguồn gốc và gia phả rõ ràng size Tea Cup còn chó Cha nặng 2,3 kg. Bảo đảm đúng size nhé . Cứ đem cân để kiểm tra thoải mái nhé.
Giá của 1 bé Tiny + Tea Cup Poodle là 10 triệu. Điện thoại : 0126.771.8880 Minh (31 tuổi) không nhận tin nhắn nhé
Hình chó Cha và Mẹ đang XXX . Chó con đã cắt đuôi và ảnh chuồng nuôi các bé ở nhà mình nhé .

Last edited:

beyeubeyeu

YTC Developer
Chào ngày mới .Đã có 1 bé Cái được đặt gạch. Còn lại 2 bé 1 đực và 1 cái nhé mọi người . Cám ơn mọi người đã xem tin.
:03::gongxi-1::gongxi-1::gongxi-1::gut:

beyeubeyeu

YTC Developer
Chào ngày mới .Đã có 1 bé Cái được đặt gạch. Còn lại 2 bé 1 đực và 1 cái nhé mọi người . Cám ơn mọi người đã xem tin.

beyeubeyeu

YTC Developer
Các bé đều đã có chủ mới đặt gạch hết rồi. Cám ơn mọi người đã ủng hộ . Khoảng 1 tháng rưỡi nữa sẽ có bầy mới toy - tiny poodle nhé mọi người. :gud_job::gut::good_job::oi24::oi24::oi24:

beyeubeyeu

YTC Developer
Up Top để nhận Phối Giống( tìm thêm vợ cho ) Chó Poodle nhà mình. Bé nó đang sung quá !!!!!
Các bé đều đã có chủ mới đặt gạch hết rồi. Cám ơn mọi người đã ủng hộ . Khoảng 1 tháng rưỡi nữa sẽ có bầy mới toy - tiny poodle nhé mọi người.