• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán Chihuahua lông "vừa"

C0ld

YTC Developer
Mình có một bé Chihuahua lông "vừa" vì k biết gọi như nào tại mẹ là chihuahua lông dài, bố là chiahuahua lông ngắn. kết quả ra là như thế này.

Hiện tại lý do k nuôi được là do nhà có 2 em là lab và golden to quá k chơi đc với e chihuahua này, nên đành phải tiễn e nó ra khơi. Nên bạn nào có sở thích thì vui lòng call.

Thông tin em nó đực, màu như hình, hiện tại e nó được 3 tháng, cân nặng cỡ 8 lạng, đã tiêm phòng lần 1 và 2, tai còn chưa dựng. Quấn người và rất tình cảm, ăn uống thì rất phàm ăn nên mình thường phải hãm lại.

Giá mình để là 1tr8 (tặng kèm vô số quần áo rất kute của e nó).

Bạn nào ưng thì alo mình theo số O9.6868.6669

Thanks!

Kem_Ốc_Quế

S.U.E
Staff member
Super Moderator
C0ld said:
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
Bạn chú ý:* Không viết bài dạng "up, uppppppp, uuupppppppp, lên..." hoặc các từ tương tự.
Nhắc nhở lần 1!
Chúc bé mau về nhà mới nhé...Yêu quá à s2

duynghia0804

bạn cho mình hỏi, mình chưa nuôi chó bao giờ nhưng giờ muốn nuôi. Thế em chihuahua này nuôi đến mấy nó cũng chỉ bé như thế này thôi à. Vì mình ở tập thể nên không nuôi chó to được :D

C0ld

YTC Developer
duynghia0804 said:
bạn cho mình hỏi, mình chưa nuôi chó bao giờ nhưng giờ muốn nuôi. Thế em chihuahua này nuôi đến mấy nó cũng chỉ bé như thế này thôi à. Vì mình ở tập thể nên không nuôi chó to được :D
đúng vậy bạn ạ, e này bạn nuôi bao lâu cũng vậy thôi, chó mẹ có 1,2kg bạn ạ. Phù hợp với những ai k có nhiều diện tích và k có điều kiện chăm sóc thường xuyên như ăn uống hay chạy bộ.

Jun15891

Member
C0ld said:
đúng vậy bạn ạ, e này bạn nuôi bao lâu cũng vậy thôi, chó mẹ có 1,2kg bạn ạ. Phù hợp với những ai k có nhiều diện tích và k có điều kiện chăm sóc thường xuyên như ăn uống hay chạy bộ.
phù hợp với ai ko có dk chăm sóc thường xuyên :-" còn ng chăm sóc thường xuyên đc thì ko nên nuôi hở >:)

C0ld

YTC Developer
Jun15891 said:
phù hợp với ai ko có dk chăm sóc thường xuyên :-" còn ng chăm sóc thường xuyên đc thì ko nên nuôi hở > :)
ngươi lắm chuyện vãi, rảnh quá hết chuyện còn vô đây châm chọc hả. ta giết chết bh =@ =@ =@

Jun15891

Member
C0ld said:
ngươi lắm chuyện vãi, rảnh quá hết chuyện còn vô đây châm chọc hả. ta giết chết bh =@ =@ =@
:dead: :keke_hehe:

đang đau đầu vào đây chơi up phụ còn lắm nhọt. càng nhìu ng com rồi viết thì nó càng lên top đó. hừ :154: đá chết giờ. đã thế ta đi đây :143163ljogging:

C0ld

YTC Developer
Jun15891 said:
:dead: :keke_hehe:

đang đau đầu vào đây chơi up phụ còn lắm nhọt. càng nhìu ng com rồi viết thì nó càng lên top đó. hừ :154: đá chết giờ. đã thế ta đi đây :143163ljogging:
ờ thế thôi, up típ đê . haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

Jun15891

Member
C0ld said:
ờ thế thôi, up típ đê . haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
ta đi đây :143163ljogging: ở lại zui zẻ :run: con boi ko đc về TQ chơi tết rồi. khộ thân nó chưa :)) cho nó tạm biệt a Đô với a Zun chưa. :m209: