• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HCM Bán em mèo 34 nuôi làm kiểng giá bèo

Status
Không mở trả lời sau này.

Bao Linh 85

I_Like_Pet
bé này rõ ràng là mèo đực đã bị thiến , là do cháu bán lại cho chú , cháu và chú đã có thương lượng và cháu đồng ý bồi thường , chú bảo rằng chú sẽ ghi rõ rằng bé là mèo bị thiến để ng mua đem về làm Pet . Tuy cháu chưa trả đủ nhưng cháu vẫn cố gắng liên lạc và hoàn trả trong thời gian sớm nhất .
Nhưng giờ lên thấy chú vẫn đăng bán bé .
Cháu ko hiểu ý định của chú là thế nào ?
Là vẫn nhận tiền của cháu và có ý định bán bé với giá của 1 con mèo trưởng thành sinh sản đc sao ?
Giờ c đọc đc mới bít vụ này!!!! >.<

Minh Công

Member
bé này rõ ràng là mèo đực đã bị thiến , là do cháu bán lại cho chú , cháu và chú đã có thương lượng và cháu đồng ý bồi thường , chú bảo rằng chú sẽ ghi rõ rằng bé là mèo bị thiến để ng mua đem về làm Pet . Tuy cháu chưa trả đủ nhưng cháu vẫn cố gắng liên lạc và hoàn trả trong thời gian sớm nhất .
Nhưng giờ lên thấy chú vẫn đăng bán bé .
Cháu ko hiểu ý định của chú là thế nào ?
Là vẫn nhận tiền của cháu và có ý định bán bé với giá của 1 con mèo trưởng thành sinh sản đc sao ?
thật vậy hã bạn. nguy hiểm quá

Thuy_diem24kc1

YTC Developer
Thứ 1-- Cái bạn gì đó bán con mèo đã ko nói đó là mèo đực thiến và bán với giá mèo cái tơ là bạn đã sai trước
Thứ 2 -- Khi đem về nó cắt nhau với mấy con mèo nhà nên lập topic bán và cũng chưa bik vụ này
Thứ 3 -- Vì topic này là mình đăng hộ chủ mèo, mình mới bik vụ việc và đã sửa lại tên topic.
Mong các bạn trong yeuthucung bik mình ko phải lừa đảo ai cả. Các bạn có ghé đọc qua vui lòng ko mượn gió bẻ măng, làm mất uy tín chủ mèo.
Mình đã đăng lại topic mới, mong mọi người dừng topic này tại đây.

thienhung0605

Active Member
Đúng ra bạn Naxubi nên lấy mèo về (giữ lại nuôi ,cho,bán rẻ tuỳ ở bạn),trả tiền cho chú Thường,vì bạn đã bán bé mèo không đúng như bạn đã rao bán,nếu theo qui định của diễn đàn thì bạn đã vi phạm( dù là vô tình).Và chú Thường đang phải giải quyết một cách khó khăn(vì bán bé này rất khó) vì sự "nhầm lẫn của bạn.Có lẽ chúThuong không cần rao bán mà để việc này cho bạn Naxubi.

Status
Không mở trả lời sau này.