• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Bán gấp đàn mèo xù lai 2 tháng tuổi giá cho các bạn sinh viên.

thanghht3

Member
Nhà đang xây, ba má nói kinh quá nên bán gấp không bọn nó phá nhà mất. 6 bé rất xinh nhé, 5 đực và một cái, 1 bé đực trắng toát đã có chủ, còn 5 bé nhé. Mẹ là ALD, bố nó thì cả ALN, cả tây ta gì đó tùm lum.
Mình để các bé đực giá chung là 500k nhé, bé cái mắc hơn chút là 600k. Mình có nhận sip nhưng ở Hà Nội thôi nhé
Mình ở Đan Phượng, Hà Nội. LH: 0977.44.5553
P/s: các bạn sinh viên mà kinh tế chưa cho phép, các bạn thật sự yêu thương chó mèo nếu muốn nuôi mình xin tặng một bé màu tro, mình chỉ lấy tiền vía thôi :)

6 bé lúc mới sinh :)

mèo 1.jpg

Bé cái 2 tháng :)

meongo

Member
Nhà đang xây, ba má nói kinh quá nên bán gấp không bọn nó phá nhà mất. 6 bé rất xinh nhé, 5 đực và một cái, 1 bé đực trắng toát đã có chủ, còn 5 bé nhé. Mẹ là ALD, bố nó thì cả ALN, cả tây ta gì đó tùm lum.
Mình để các bé đực giá chung là 500k nhé, bé cái mắc hơn chút là 600k. Mình có nhận sip nhưng ở Hà Nội thôi nhé
Mình ở Đan Phượng, Hà Nội. LH: 0977.44.5553
P/s: các bạn sinh viên mà kinh tế chưa cho phép, các bạn thật sự yêu thương chó mèo nếu muốn nuôi mình xin tặng một bé màu tro, mình chỉ lấy tiền vía thôi :)

6 bé lúc mới sinh :)
View attachment 54308

View attachment 54309

Bé cái 2 tháng :)
View attachment 54310
==========================================
Bạn ơi để mình 1 bé cái. inbox nhé bạn. Bạn Tặng mình 1 bé màu tro luôn đi. Mèo nhà mình vừa bị bắt mất. Nhớ chúng nó quá :(((((.

meongo

Member
Bạn ơi, mèo còn bé nào vậy bạn. Bận tình nguyện chưa check được. Trc mình bảo bạn để cho mình 1 bé. Cho mình 1 bé tro nữa cho có bạn. Ko biết thế nào, bạn ib lại mình nha