• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Bán Golden cái 18 tháng +Border Collie cái 5 tháng (Clip)

Mặc dù mình rất yêu chó nhưng do ko đủ thời gian và sức lực để chăm sóc (4 e chó,chưa kể bò sát) nên mình đành đau lòng mang 2 em lên đây mong tìm được 1 mái nhà phù hợp cho các em ý.Mình thì ko kinh doanh gì cả,chỉ nuôi chơi thôi,khi bắt các e ý về là mình tuyển chọn rất kỹ về ngoại hình cũng như sức khỏe.Về hình thức thì cả 2 em đều thuộc hàng tuyển nếu đứng cạnh các bé cùng lứa.Cả 2 em đều có dáng chạy nước kiệu,rất sang chảnh :v . Mang ra công viên hay đi off thì chấp hòa với tất cả,ko ngại bố con nhà nào ;)
Thông tin của 2 bé như sau:
* Golden Retriever cái - 18 tháng tuổi - sức khỏe tốt,hình thức đẹp chuẩn - sống chan hòa với người và các loài động vật khác - Giá 8tr500k (fix nhẹ cho bạn nhiệt tình)
* Border Collie cái - 5 tháng tuổi - hiếu động, sức khỏe tốt,hình thức đẹp mãn nhãn - Giá 8tr500k(fix nhẹ cho bạn nhiệt tình) (mình mua 11tr ở HP- ảnh t2 chụp lúc đưa e ý về ở xe khách)

Bạn nào có nhu cầu liên lạc với mình theo sdt 098.303.1989.

Attachments