• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán Green iguna ở HCM

tuhugo12

T.Viên Năng Động
@ Moneyofme: sorry vào diễn đàn hồi chưa có luật cấm dùng từ up nên giờ có luật nên khó bỏ , nên xin bỏ wa.........
thik igu mà hog có xiền ,hehe,nui phải thêm đèn nữa nên ....hihi,up dùm chủ thớt cho các bé

Mua đi mua đi bạn , bé bạn chỉ cần dậy sớm cho bé ngâm nước ấm 15' rùi đem bé ra phơi nắng từ 7h->8h,8h30, tệ lắm thì 8h30->9h ....KO phơi nắng sau 9h nha bạn ,......................và phơi nắng thì bạn để ý xíu nếu bé có cảm giác nóng rùi thì bạn đem vào , cho bé ăn uống thui

tuhugo12

T.Viên Năng Động
Thuần chưa vậy

Mấy bé baby dễ thuần lắm nhưng ko có nhoi mấy , và ko có hiện tượng cắn hay quất đuôi nhá............và nuôi theo baby này thì hầu như bé sẽ rất dễ thuần nha bạn

tuhugo12

T.Viên Năng Động
lên nào , có ai mua các bé về nuôi ko

tuhugo12

T.Viên Năng Động
Có ai muốn nuôi iguna ko?

tuhugo12

T.Viên Năng Động
uppppppppppppppppppppppppppppppp

tuhugo12

T.Viên Năng Động
upppppppppppppppppppp

tuhugo12

T.Viên Năng Động
Mong 1 ngày thật vui vẻ

tuhugo12

T.Viên Năng Động
thanks nhá

tuhugo12

T.Viên Năng Động
một ngày mới bất ngờ

tuhugo12

T.Viên Năng Động
Một ngày bắt đầu , Ai đam mê loài bò sát mà sợ sát sinh thì tốt nhất Nuôi IGUANA

tuhugo12

T.Viên Năng Động
Một ngày bắt đầu , Ai đam mê loài bò sát mà sợ sát sinh thì tốt nhất Nuôi IGUANA

upppppppppppppp nào

tuhugo12

T.Viên Năng Động

tuhugo12

T.Viên Năng Động
Lên size mấy rùi bít đực cái chưa nếu fix một chút nữa thì mình súc một e phụ bác dc thì SMS mình wa số 0966814011 nha bác :03:

Nếu bạn thik thì mình fix bớt cho ..........................mình bán 1tr3/pé ,.......nếu bạn lấy thì bán cho bạn giá 1tr1 đấy ...........................nếu bạn gần Q3 thì mình bán bạn giá 1tr lun...........