• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

Bán mèo ALD lai 34 rất xinh giá 1tr1/bé.

chitpi

Member
Mình cần tìm chủ mới cho đàn mèo con nhà mình,mèo mẹ là ALD nhà mình nuôi,mèo bố là 34 mình đi phối giống.Các bé sinh ngày 7/3/2014,đến bây giờ sắp tròn 2 tháng tuổi,đã sẵn sàng về nhà mới.Rất nghịch ngơm,hiếu động và tình cảm.Các bé ăn cơm trộn thịt gà,bò,heo,cá và 1 ít hạt canin kitten36,đi vệ sinh vào chậu cát rất đúng chỗ,không đi bậy ra ngoài bao giờ.Mình tẩy giun định kì cho các bé nên sức khỏe rất tốt,các bạn có thể yên tâm về điều này, :)

Vì nhà mình có việc bận nên mình phải tìm nhà gấp cho các bé.mình sẽ fix giá mèo cái 1,1tr, mèo đực 800k cho bạn nào đón bé trong hôm nay...Giá mình đã để rất thấp nên mình k nhận mặc cả nữa nhé.Thanks các bạn.

Bé tam thể,cái...1,5tr

Bé vằn,4 chân đi tất,cái,...1,5tr

Bé đồi mồi ,cái.......1,4tr

Bé vàng,bé đực duy nhất của đàn...1tr

Các bạn quan tâm liên lạc với sđt: O126 410 2814 (Mình sn 91 cho tiện xưng hô nhé)!

Cám ơn các bạn đã đọc tin!

chitpi

Member
Up cho ngày nghỉ,bạn nào gọi đt cho mình mà mình ko nghe máy thì để lại tin nhắn giúp mình,mình sẽ gọi lại ngay khi có thể nhé.thanks các bạn.

chitpi

Member
Bạn nào có ý định muốn đón các bé về nuôi thì goih trực tiếp cho mình,giá cả tùy vào sự nhiệt tình của các bạn mà mình sẽ fix hợp lý.Còn những trường hợp mặc cả quá đáng mình sẽ ko tiếp chuyện nhé,mèo nhà mình được nuôi nấng ,chăm sóc tử tế,khỏe mạnh chứ ko phải mèo ốm yếu gì mà các bạn chê đắt rẻ rồi đòi cái giá vô lí nhé.

chitpi

Member
Vì nhà mình có việc bận nên mình phải tìm nhà gấp cho các bé.mình sẽ fix giá mèo cái 1,1tr, mèo đực 800k cho bạn nào đón bé trong hôm nay...Giá mình đã để rất thấp nên mình k nhận mặc cả nữa nhé.Thanks các bạn.