• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Bán mèo ALN màu xám xanh và hima (mèo đẹp, giá đẹp)

3749

Member
Khi nào cô có đàn mơi thì cô baó cháu nhé :03:mèo xinh mà giá mêm quá :) chỉ tiêc chưa kip rươc em nao về :(
ok, nhưng cháu cứ theo dõi giúp cô nhé vì nhiều người hỏi quá nên có thể cô không nhớ hết được.

3749

Member
Còn bé đực số 1 các bạn nhé, do bị vỡ gạch nên mình giảm giá còn 1,8 triệu để bé mau về nhà mới (nghịch quá mình không chịu nổi).

ko phải ! em hỏi thôi chứ ko có ý sỏ đâu :v tại em thấy bọn nó bán đắt quá ! mà giá chị để rả - kphai nghi ngờ quality đâu mà em thấy lạ nên hỏi thôi mà :))
Bạn ơi thế nào là "BỌN NÓ" ạ, mình cũng là người bán mèo và bán đắt hơn giá của bạn chủ thớt, vậy ko biết mình có ở trong chữ "BỌN NÓ" đầy ẩn ý của bạn ko ạ.

bọn nó có cả bạn đó có sao ko? mà bạn có rảnh ko mà soi từng câu chữ của ng khác thế ? chẳng qua biết tôi sn 98 rồi nói thôi! 1 tá users trong cái 4rum này tính cả cô chủ thớt nhìn cái cmt chả thèm nói huống chi bạn là khách ghé qua topic này ! Thay vì việc chỉ trích ng khác qua từng câu nói thì hãy làm việc khác có ích hơn đi anh/chị blacksh*t nhé :)
Xóa đi em nhé, thks

Last edited:

JRGONG1998

Member
Tôi nói chuyện với bạn rất tử tế nhé, đừng thấy nhỏ mà ăn nói thiếu suy nghĩ, đúng là những câu của bạn thì chả ai thèm nói làm gì bạn ạ. Tôi muốn góp ý tử tế nhưng có vẻ nói chuyện với trẻ ít học thiệt thân lắm. Còn muốn nói chuyện kiểu như em thì anh có thể gặp em nói chuyện em ạ, em trông cũng to cao, sáng sủa mắt một mý hàn quốc, đấy nhưng mở mồm thì đúng là toàn sh*t non thôi, anh cũng xin lỗi chừa ko dám cmt bài của em nữa. Sợ quá
oke em nhan loi :)) kcg ! cảm ơn anh đã góp ý ! luc cmt em đang bực nên thông cảm !