• Ban Quản Trị cộng đồng Yeuthucung.com xin gửi lời chúc mừng năm mới 2020 đến toàn thể các bạn & gia đình, cùng nhau đón một năm thành công, thịnh vượng, hạnh phúc.

HN Bán mèo chân ngắn Munchkin Lần đầu có tại Việt Nam Nhập Nga

PineLab

YTC Developer
Bác chủ tâm huyết quá, mong ra Việt Nam mình sớm có nhiều bé munchkin đẻ tại Việt Nam để ae yêu mèo có cơ hội sở hữu hơn. Like bác chủ thớt không nhận phối giống, kẻo phối linh tinh với các giống mèo khác thì lại tạp nham, uống phí 1 giống mèo quý

Còn 3 bé thôi ạ. 2 bé đực tai thẳng và 1 bé cái tai cụp. Mình nói thêm là các bé về Việt Nam được gần 3 tuần rồi, đã quen khí hậu, rất khỏe mạnh nghich ngợm. Ăn rất khỏe, cơm trộn cá, pate, gà luộc, hạt khô, ăn cả rau luộc nữa :)
Cảm ơn hai bạn nhiệt tình không quản ngại mưa bão đã đón 2 bé về nhà mới.
Còn 3 bé thôi, bạn nào quan tâm alo mình nhé. Mob: 0916.88.99.00
Thanks

Last edited:

lovecat&dog

Member
Không bạn ạ. Mình bán thôi
Bạn muốn nhân giống chỉ cần mua 1 bé chân ngắn đực hoặc cái để phối với giống khác là được
Chịu câu trả lời của bạn đấy! Mèo này phối với giống khác ra mèo gì hả bạn. Đax làm kinh doanh thì nên tư vấn chuẩn, lấy uy tín nhé! Dù sao cũng chúc bạn làm ăn tốt.

Chịu câu trả lời của bạn đấy! Mèo này phối với giống khác ra mèo gì hả bạn. Đax làm kinh doanh thì nên tư vấn chuẩn, lấy uy tín nhé! Dù sao cũng chúc bạn làm ăn tốt.
Cảm ơn lời chúc của bạn, bạn thiếu hiểu biết thì tham khảo thêm tài liệu ở đấy nhé : http://en.m.wikipedia.org/wiki/Munchkin_(cat)
Không hiểu thì chịu khó dùng google dịch.
Không lẽ mình phải ghi cảnh báo là mèo không thể phối với chó ?
Mình cũng chúc bạn phối chó ra được những con chó đẹp nhé

Last edited:

lovecat&dog

Member
Cảm ơn lời chúc của bạn, bạn thiếu hiểu biết thì tham khảo thêm tài liệu ở đấy nhé : http://en.m.wikipedia.org/wiki/Munchkin_(cat)
Không hiểu thì chịu khó dùng google dịch.
Không lẽ mình phải ghi cảnh báo là mèo không thể phối với chó ?
Chắc chắn là ko thể hiểu biết bằng bạn rồi. Chỉ vì muốn bán mà bạn tư vấn người khác lai tạp giống thuần chủng. Bạn hiểu ý tôi chứ? Xin lỗi vì làm phiền bạn!

bongbi228

T.Viên Năng Động
Mèo chân ngắn có thể lai giống với tất cả các dòng mèo khác,trừ lai với mèo cùng chân ngắn như nó mà. Bạn nào mới cmt kêu a chủ topic làm ăn không uy tín thì vui lòng nghiên cứu lại trước khi nói. Thân ái :3